ดู: 4198|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 1 เดือน 5 วัน กับคุณหมอมนัส เมโกะ คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ กระทู้ที่3  ตอนนี้ 1 เดือนกว่าแล้วค่ะ รูปทรงชัดเจน
วันนี้ตามคำขอ นุ๊กนิก รีวิวรูปเต็มอิ่มเลย

ก่อนรีวิวรูป นุ๊กนิก ขอเล่าให้ฟังเรื่องการดูแลตัวเองหลังทำก่อนนะ
เบื่องต้น หลังทำเสร็จ ก็ไปล้างแผลทุกวันค่ะ
จากนั้นก็นอนหัวสูงใช้ หมอนรูปตัว ซี (หมอนรองคอ) หนุนไว้ 3 วัน
ประคบเย็น วันแรกแทบจะตลอดเวลา ในวันแรกเลยค่ะ
แชร์การดูแลหลังทำจมูก อย่างที่เคยบอกในกระทู้แรกๆ นะคะ ว่า เคยฉีดฟิลเลอร์มา กลัวช้ำกว่าปกติ
ทำวิธีที่บอก แทบไม่เขียวเลยค่ะ  

เรื่องอาหาร ก็งดของหมักดองค่ะ (แอบดื้อ วันนึง คัน จมูกแดงเลย)

เวลาผ่านไปไวมาก เดือนกว่าแล้ว มีงานถ่ายแบบ งานอื่นๆเข้ามาตลอดค่ะ ถือว่าเป็นการตัดสินใจที่ถูกต้อง
ที่ยอมเสียเงินแสน แล้วได้กลับมาคุ้มค่า มากๆ

รีวิวก่อนทำให้ดูก่อนดีกว่าค่ะ

ออกแนว แบนๆ ถ่ายรูปหามุมยากมาก เวลาถ่ายแบบ สงสารพี่ๆตากล้องมาก

รูปต่อไป หลังผ่าตัด ทันที คุณหมอมนัส น่ารักมากค่ะ ใจดีมือเบา บอกว่าถ่ายรูปมัย ทำเสร็จแล้ว รู้ว่าอยากเห็น รู้ใจที่สุด!
เลยขอให้ พี่ๆพยาบาล ถ่ายรูปให้  บอกเลยว่า สวยถูกใจค่ะ

กำลังเตียมตัว ไปถอดเฝือกจมูกค่ะ ตื่น เต้นๆ

มาดูรูปวิวัฒธนาการณ์ กันเลยค่ะ

ประมวลรูป ครบ 1เดือนค่ะ ขอบคุณคุณหมอมนัส เมโกะ คลีนิค ค่ะ
ชอบมาก ถึงมากที่สุด  ส่วนเรื่องราคา 200,000 บาท ผ่อน 0%  

ขอบคุณทุกๆที่ติดตามนะคะ

ผลงานล่าสุดค่ะ ถ่ายแบบริมทะเล.......

ถ้าไม่ได้มาตอบ ต้องขอโทษนะ นานๆที่จะว่าง งานเยอะค่ะ แต่จะหาเวลารีวิวรูปเรื่อยๆนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blalaa22 เมื่อ 2014-4-24 16:26

สวยมากๆเลยค่ะ เป็นพิตตี้ด้วยหรือป่าวค่ะ
สวย คุ้มค่า คุ้มราคา
สวยมากเลยค่ะ
หน้าหวานจมูกสวยเข้ากันมากก จขกท ทำออกมาน่ารักกว่าเราเยอะเลยคะ

คุณหมอทำจมูกเราหน้าก็หวานขึ้นกว่าจมูกเดิมนะคะแต่ พท หน้าเราเข้มเชื้อแขกอยู่แล้ว แฮะๆ

ได้แค่นี้ก็ดีแบ้วคุณหมอมนัสเก่งจริงๆคะทำสวยทุกคนเลยโด่งแบบธรรมชาติ
สวยสุดๆๆเลยค่ะจะรอชมรูปนะคะ เอามาลงบ่อยๆนะ
สวยมากเลยค่ะ แต่สู้ราคาไม่ไหว
รอชมรูปอยู่นะคะ
สวยเว่อร์มากๆเลยค่ะ เอารูปมาลงีกนะคะ รอชมจร้า
สวยมากค่ะ คุณนุกนิก สวยสมราคา
จมูกพี่ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ รับกับใบหน้าสุดๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย blalaa22 เมื่อ 2014-4-24 16:25
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blalaa22 เมื่อ 2014-4-24 16:26

สวยมากๆเลย ...

พี่นุ๊กนิกเป็นพริตตี้ค่ะ
โอย สวยมากอ่ะ
สวยมากค่ะ จมูกดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ   
สวยมากค่ะ ฝีมือหมอสุดยอดเลย
จมูกสวยมากครับ
สวยมากค่ะ คุณนุ๊กนิก นึกว่าจะจมูกจริงนะคะนี่ ธรรมชาติมากๆเลยค่ะ ไม่เหมือนไปเสริมดั้งมาเลยค่ะ เนียนมากๆเลย เอารูปมาลงอีกนะคะ จะคอยดูค่ะ
จมูกสวยมากครับ มากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้