ดู: 1119|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] the klinique กับ พิกุลคลินิค แก้จมูกที่ไหนดีค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากจะแก้จมูกทรงประมานนี้ค่ะ หมอไหนดี
เราว่าเดอะคลีนิคก็สวยแต่ต้องมีงบเยอะๆหน่อยนะ
ตอนแรกเราตัดสินใจทำที่พิกุลคลินิกนะ สอบถามข้อมูลในlineละก็ดูรีวิวในเวป
สวยธรรมชาติชอบมากกก แต่เราคงถามไม่ค่อยเข้าหูเค้ามั้ง เค้าตอบเรามาว่า "ถ้ายังไม่มั่นใจ อีก4-5 ปีค่อยมาก็ได้ค่ะ"
หึหึ กะเลยไปทำกะหมอมนัส เมโกะเลย
ทำแล้วหรอคะ มารีวิวบ่อยๆนะคะ
เรามองว่า แบบที่นำมา นางแบบ ตาสวยมาก และปากก็สวย เลยทำให้หน้าโดยรวมดูสวย
แต่สำหรับจมูกผมว่าเป็นทรงธรรมดา โด่งธรรมชาติ ถ้าเป็นทรงนี้ พิกุลคลีนิคก็ถนัดนะครับ แต่ราคาก็สูงพอควร
แถมเลือกไม่ได้ด้วย แล้วแต่แพทย์ว่าจะทำให้เข้ากับใบหน้าเรามากที่สุด แต่สวยและเป็นธรรมชาติ

ผมไม่รู้่ว่าเดิม จมูกก่อนแก้เป็นแบบไหนนะครับ แค่อยากจะบอกว่า เวลาเลือกแบบ แยกให้ได้ว่า นางแบบดูสวยเพราะจมูก
หรือสวยเพราะองประกอบอื่นบนใบหน้า เลยทำให้เรารู้สึกว่าเธอสวย และเราอยากทำจมูกเลยอยากให้สวยเหมือนแบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้