ดู: 820|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอคำแนะนำค่ะ สนใจทำจมูกกับหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pukiiz เมื่อ 2014-4-22 18:57

รูปจมูกเป็นแบบนี้ ถ้าจะทำกับหมอบุญถิ่น จะออกมาเป็นอย่างไรบ้างค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ศิษย์คุนหมอบุญถิ่นช่วยเข้ามาคอมเม้น ด้วยน๊าค๊าาาาาาาา

หรือใครจะแนะนำหมอท่านอื่นก้อได้ค่ะ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  ^^

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-22 18:56:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮือๆๆ ไม่มีใครเข้ามาตอบเรยยยยย

น้องใหม่ดั้งโด่ง อยากทราบข้อมูลค๊า

ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะค่ะ ><
หมอบุญถิ่น จะเน้นโด่งธรรมชาตินะครับ ถ้าอยากได้ชนิดที่ว่า โด่งสุดๆ
ลองดูหมออื่นด้วยจะดีครับ จากรูปแล้ว จมูกมีเนื้อเยอะ จมูกไม่หงายเหมือนจมูกหมู ทำออกมาสวยแน่ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-24 07:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค๊า ^^ ตอนนี้สนใจ คลีนิก บีบียูอะค่ะ หมอเกมส์กับหมอเจี๊ยบนะค่ะ

ไม่รู้เหมือนกัน ว่าเสริมแบบไหนที่จะให้เข้ากับหน้าที่สุดอะค่ะ

ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
จมูกคล้ายเรามากจริงๆ แต่เราปีกกว้างกว่าแหน่ะ อิจฉาเบาๆ ถ้าชอบมีปลายแนะนำหมออื่นเลยคะ
เราเลือกหมอไพศาลบางแค เนื้อปลายจมูกเยอะเหมือนกัน และเราเห็นเพื่อนเราทำหมูบุญถิ่น บอกตามความเห็นส่วนตัวนะคะ เราว่าปลายไม่สวยอะคะ คือเห็นแล้วทราบเลยคะว่าทรงหมอบุญถิ่น ปลายไม่ค่อยมี แต่ถ้าชอบธรรมชาติ ปลอดถัย ไม่ทะลุล้านเปอเซ็นก็หมอบุญถิ่นคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย momosangko เมื่อ 2014-4-24 09:16
จมูกคล้ายเรามากจริงๆ แต่เราปีกกว้างกว่าแหน่ะ อิจฉาเ ...

ลืมบอกคะ ไม่ค้องตัดปีกแล้วนะคะ เพราะว่าปีกจมูกกับหัวตาเท่ากันแล้วคะ ทำดั้งมา สวยเลิศแน่นอนคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-24 10:07:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ะค่ะ คิดอยู่เหมือนกัน ว่าถ้าทำกับหมอบุญถิ่น ปลายจะไม่สวย

แบบว่าอยากได้ปลายสวยๆๆๆ อะค่ะ ขอบคุนนะค่ะ ที่ให้คำแนะนำ

ตัดสินใจจะทำที่ไหน แล้วจะมารีวิว นะค่ะ

8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-24 10:08:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย momosangko เมื่อ 2014-4-24 10:02
ลืมบอกคะ ไม่ค้องตัดปีกแล้วนะคะ เพราะว่าปีกจมูกกับห ...

ขอบคุนค่ะ ที่ให้คำแนะนำ ขอให้ทำมาแล้วสวยจิงๆๆๆๆ ตามที่พูดนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้