ดู: 1239|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] ใครเคยเลเซอร์ลบรอยสักคิ้วบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยเลเซอร์ลบคิ้วบ้าง แล้วเป็นแผลเป็นไหมคะ ทำที่ไหน แล้วราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ราคา 2000บาท/ครั้ง ที่ มาลาวลีคลินิก ตรงปากซอยลาดพร้าว97  โพสต์ 2014-4-20 23:20
ไม่เป็นรอยแผลเป็นค่ะ แต่หลังทำต้องรักษาแผลที่เป็นสะเก็ด ห้ามแกะ เด็ด  โพสต์ 2014-4-20 23:19
เราเคยทำอยู่น่ะที่ เคทโคเรีย ซอยนวมินทร์ 129 อ่ะ
ก๊ดีน่ะ แต่เลเซอร์นิดเดียว
เพราะเราเลเซอร์ตรงหาง กับ หัวคิ้วที่มันไม่เท่ากันอ่ะ
เคยค่ะ สักคิ้วแบบถาวรมา แล้วมันเป็นปื้ด ชินตังมาก ขนาดต้องปิด พลาสเตอร์หว่าคิ้วเลยค้ะ
อีก 2 สัปดาห์เลยลบออก  ใช้ทำเลเซอร์ลบ 2 ครั้งค่ะ กว่าจะหมด  ดีนะได้หมอเก่งๆ เลยได้แค่ 2 ครั้ง ได้ข่าวว่าบางคน มากกว่า 4 ครั้งขึ้นไป^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้