ดู: 1001|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกโตมาก อยากทุบจมูกใหม่ค่ะ ต้องทำตรงไหนเพิ่มบ้าง(นอกจากจมูกก็ได้)+ หมอไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piim.jm เมื่อ 2014-4-19 00:19

เรื่องของเรื่องมีอยู่ว่า เราเป็นคนที่จมูกโตมากกกกก เห็นหน้าตัวเองทีไรต้องเอามือแอบบีบจมูกตลอด เลยมีความคิดที่ว่าอยากจะทุบจมูกใหม่มันซะเลย เพราะเรามองยังไงมันก็น่าเกลียดอ่า เลยอยากถามเพื่อนๆทุกคนว่า คนจมูกอย่างเราเนี่ย ต้องทำอะไรตรงไหนเพิ่ม/ลดออกบ้าง

แล้วก็นอกจากจมูกอันเต่งโตของเราแล้วเนี่ย เราควรทำอย่างอื่นเพิ่มรึปล่าวคะ เพราะเรารู้สึกส่าตัวเองหน้าจะค่อนเบี้ยวไปทางซ้าย ทั้งตาจมูก ปากเลย รึเราจะมโนจิตคิดไปเองอย่างที่แม่บอก = =
  สุดท้ายย อันนี้สำคัญสุด ช่วยแนะนำคุณหมอที่เชี่ยวชาญด้านนี้ให้เราหน่อยได้มั้ยคะ เรื่องงบของจมูก ถ้าไม่เกิน 50,000 จะดีมากเลยค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆที่ช่วยเรานะคะ ถ้าเราไปทำเมื่อไหร่จะมารีวิวให้ทุกคนได้ชมแน่ๆ ขอบคุณค่า
ลองศึกษาหมอชาติชายดูค่ะ เราว่า เปิดจมูกแต่งกระดูกปลายจมูก แล้วเสริมซิลิโคน น่าจะได้คร่ะ

ลองปรึกษาในเพจนะคร่ะ https://www.facebook.com/Aplusclinic?ref=hl
เห็นหน้าคุณแล้ว บอกเลยว่าทำจมูกออกมาแล้วเกิดอ่ะ  จะสวยมาก แนะนำ หมอจุฑา ปากน้ำ  ขอสูงได้เลยเพราะ เนื้อเยอะ พอทำได้  ยังไง ก้อปรึกษาคุณหมอท่านอีกทีค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-20 00:20:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jetimama เมื่อ 2014-4-19 14:18
ลองศึกษาหมอชาติชายดูค่ะ เราว่า เปิดจมูกแต่งกระดูกปล ...

ขอบคุณมากนะคะที่เข้ามาตอบเรา ทีแรกนึกว่าจะไม่มีคนตอบซะและ
เราแอบดูลูกศิษย์หมอชาติชายมาตลอดเลยค่ะ แบบว่าแต่ละคนเค้าเป๊ะเว่อร์ สวยๆกันทั้งนั้น คงต้องลองปรึกษาดูก่อน ว่าหมอจะแนะนำยังไง เผื่อเราจะได้เป๊ะ กับเขาบ้าง <3 ขอบคุณมากน้าา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-20 00:20:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piim.jm เมื่อ 2014-4-20 00:25

ขออภัยโพสซ้ำค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-20 00:36:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pimjeab เมื่อ 2014-4-19 16:28
เห็นหน้าคุณแล้ว บอกเลยว่าทำจมูกออกมาแล้วเกิดอ่ะ  จะ ...

อุต๊ะ!!! พูดแบบนี้นี่เขินนะคะเนี่ย เอาตวามจริงมาพูดได้ยังไงกัน 5555
ตัวเองว่าเค้าทำแบบโด่งปรี้ดปร้าดไปเลยจะสวยใช่มั้ยคะ หรือธรรมชาติ เบาๆซอฟท์ๆพอ แต่เนื้อจมูกเค้าเยอะมากจริงๆอ่ะแหละ อยากจะตัดทิ้ง เศร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย piim.jm เมื่อ 2014-4-20 00:36
อุต๊ะ!!! พูดแบบนี้นี่เขินนะคะเนี่ย  เอาตวามจริงมาพ ...

ยังไงก่อนทำ  ลองไปแอดหา คนที่ทำกับหมอ ที่คุณเลือกที่จะทำมาคุยก่อนนะคะ  เพราะ ที่ผ่านมาจะเห็นว่าคนที่ทำมาแล้วสวยอ่ะ อายุจมูกเพิ่งมามาไม่เกิน6เดือน บางที ทรงมันก้อสวยตอนนั้น ก้อมี  บางทีไม่สวยก้อมี   คือ จมูกทรงจะนิ่งจิงๆ ก้อหลัง 6เดือน  คือ มีหมอคนนึงที่เคยเล็งไว้ ใครทำก้อสวยมาแล้วได้แอดคนที่ได้้ทำกับหมอ มาคุยปรึกษา  เค้าบอกว่า สวยตอนเอามาลงในเวบ แต่หลังจากนั้น ไม่แน่ใจเค้า บอกว่า 8เดือนหรือ2ปี มั่ง เห้นสันซิลิโคนขึ้นมา     ยังไงไม่ได้บอกให้กลัวนะคะ แต่บอกให้ว่าก่อนทำต้องศึกษา อะไรก่อนบ้างค่ะ   เอาใจช่วยค่ะ เพราะคุณรุปหน้าดีมาก  จมูกออกมาทำได้สวยอย่างแกนผอมเพียวมากนะ  คล้าย cl 2ne1 แต่สวยกว่านะคะ
ดีจังค่ะเป็นคนเนื้อจมูกเสริมออกมาสวยแน่ค่ะ อยากได้แบบไหนลองไปปรึกษาคุณหมอดูไหมค่ะเราว่าน่าจะได้แบบที่ลงตัวโชคดีด้วยที่เนื้อจมูกเยอะบางคนเนื้อตรงจมูกน้อยหมอบางท่านไม่ทำให้อะค่ะ แนะนำหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกค่ะ คุณหมอมือเบา ทำเป็นธรรมชาติค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้