ดู: 14482|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครเคยทำจมูกที่เมดเมติก บาย เมโกะ แล้วเบี้ยวบ้างไหมมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
คือกำลังตัดสินใจอยู่ค่ะว่าจะทำจมูกที่ไหนดี ลังเลอยู่หลายที่แต่เห็นรีวิวสวยๆของเมดเมติกเพียบเลย ขอคำแนะนำด้วยนะค้ะ
ตอนนี้ทำมาได้ 3 วันแล้วค่ะ และวันนี้มาทำงานแล้วด้วยค่ะ ส่วนตัวรู้สึกว่าชอบคะ หมอมือเบาไม่ค่อยบวมมากค่ะ แนะนำดีด้วยค่ะ
สู้ๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ตัวทำกะคุณหมออะไรหรอคะ  โพสต์ 2014-4-21 12:33
จองแล้วเหมือนกันค่ะ หมอชัช แต่ได้คิวโน้นวันที่ 11 มิ.ย. รอไปยาวๆ เลย
รอฟังด้วยค่ะ
รอฟังด้วยค้า ^^
แต่จองคิวไปแล้วด้วย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-19 11:32:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nevizwag เมื่อ 2014-4-19 10:29
รอฟังด้วยค้า ^^
แต่จองคิวไปแล้วด้วย

เตงได้คิววันที่เท่าไหร่อ่ะ เราโทรไปถามตอนนี้คิวถึงประมานวันที่ 26 พ.ค. นี้อ่ะ แร้วทำกับหมอท่านไหนจ้ะ
รอฟังด้วยจ้าเราจะทำ28นี้แย้วว
เราทำที่เมดเมติดมา ตอนนี้ไม่เอียงจร้า เพื่อประกอบการตัดสินใจ อิอิ เปนกำลังใจให้นะ
ตอนแรกก็กลัวเอียงเหมือนกัน ทำกับหมออัง ช่วงตอนบวมนอยย์มากค่ะ
เงาจมูกมันมาทางขวา แต่ตอนนี้ตรงจร้า จิตตกไปเอง ให้เมดเมติกอีก1คะแนน
ต้นฉบับโพสต์โดย Milkrata เมื่อ 2014-4-19 11:32
เตงได้คิววันที่เท่าไหร่อ่ะ เราโทรไปถามตอนนี้คิวถึ ...

หมอชัชวาล ค้า นัดวันที่30 มีนา ได้คิว 28 พ.ค.
เราก้อลังเล กลัวหมอมือล้า เราจองไปแล่้ว เรานุัดทำ25พค. ช่วงเย็น หมอชัชคะ
เราทำกับหมอชัชวาลค่ะได้คิวคนที่หก เปนคิวสุดท้่ายเลย
แต่หมอจัยดีมากๆๆทำเสร็จก้อตีสองกว่าๆค่ะ
เราจอง 25 พ.ค.ไป ทำกับหมอเบญจวรรณ ตอนบ่ายโมงค่ะ
ตอนนี้เงาเอียงค่ะ คือมี 2 เงา เป็นเงาตรง กับเงาที่เอียง
แต่แกนซิลิโคนตรงนะคะ
ทำมา 1 อาทิตย์ รอยุบเพิ่มค่ะ เดี๋ยวเงาคงตรง
เราได้คิว 27 พค ค่าเมดเมติกด้วยเหมือนกัน
ทำมา 1 อาทิตย์แล้วให้หมอเช็ค เอียงค่ะ แล้วหมอก็ดัดไว้อีก 1 อาทิตย์ ตอนนี้หมอบอกว่าตรงแล้ว แต่ก็รอยุบกว่านี้อีกหน่อย ครบ 1 เดือนไปตรวจอีก รอตรวจค่ะ ไม่รู้ว่าจะตรงไม๊ แต่ความรู้สึกเราก็ว่ายังเอียงอยู่ นอยนิดนึง T^T
เมโกะ อีกคะแนน เราทำกะหมอมนัส
รอฟังเช่นกันจ้า กำลังหาที่แก้จมูกอยู่จ้า
ทำมาได้ 1 เดือน
ตอนที่ครบ 2 week
มีเงาเอียงชัดเจนค่ะ
ลองดัดไปเรื่อยๆก่อน
ได้คิว25มิย หมอชัชจ้า แอบเครียดนิดๆ เพราะแก้มาหลายที่ละ เห่อๆๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย Mamapaprang เมื่อ 2014-4-21 12:21
เราได้คิว 27 พค ค่าเมดเมติกด้วยเหมือนกัน ...

เค้าก็วันที่27พค แต่ทำก่าคุณหมอเบญจวรรณ อิอิ
ไปทำแล้วมาอัพเดตให้ดูบางนะเธอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้