ดู: 2427|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เตือนเพื่อนๆท่านอื่น ถึงข้อผิดพลาดที่อยากเตือนจากการหน้าอกจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เตือนเพื่อนๆท่านอื่น ถึงข้อผิดพลาดที่อยากเตือนจากการหน้าอกจ้า

เกริ่นก่อนจ้า
เราทำกับหมอธีร์ ขนาด 380 CC ค่ะ
หมอและพยาบาลดูแลดีมากกกก เจ็บแบบทนได้ โอเค ประทับใจสุด

เริ่มประเด็นจ้า

ข้อผิดพลาดของตัวเองที่อยากจะบอกเพื่อนๆ คือ เมื่อผ่าตัดเสร็จแล้ว ด้วยความมึน กลับมาบ้านถอดทุกอย่าง ดึงทุกอย่าง ดึงแม้กระทั้ง สก็อตเทปที่เขาติดไว้ฐานราวนม เพื่อไม่ให้ฐานนมเคลื่อน ก็ดึงหมดทุกอย่าง ผลลัพธ์นั่นก็คือ ฐานนม 2 ข้างไม่เท่ากันจ้า ผ่านไปสัก 2 เดือน เริ่มเห็นชัด ถามหมอเหมือนกันว่าแก้ไขยังไง
1.ในช่วงแรก หมอจะสอนให้ดันฐานนมอีกข้างให้ลงมา เพื่อว่ามีโอกาสจะได้เท่ากัน ทำแล้วได้ผลบ้าง แต่ก็ยังเห็นชัดอยู่ดี
เคสนี้ เราจึงเห็นประโยชน์จากแรงนวดของพี่ๆที่คลินิกเลย ลงแรงทั้งหมดที่มี สุดยอดจ้า
2.หมอบอกว่า สามารถแก้ไขได้โดยการ เลาะฐานใหม่ ผ่าตัดใหม่ แต่วิธีนี้เราไม่โอเคอ่า ไม่มีเวลาจะหยุดใหม่แล้ว

เพิ่มเติมในเรื่องอื่นจ้า
อุปกรณ์ที่ควรมีในบ้าน หลังจากพักฟื้น จะได้ไม่รบกวนคนอื่นมากนัก
1,หมอนใบโตสัก 2 ใบ เอาไว้รองหลัง เพราะว่าเวลานอนแล้วลุกเอง โครตตตตตตเจ็บ
2.เสื้อติดกระดุมหน้า ทุกคนรู้อยู่แล้วเนอะ
3.หนังสือที่ชอบ ไอแพด เป็นต้น เพื่อเอาไว้แก้เบื่อ

ยาตัวนี้เริศจริงๆจ้า

ยาตัวนี้เริศจริงๆจ้า

4. ยาทาต่างๆ ควรวางไว้ใกล้มือ ทาบ่อยๆ ดีมากๆๆ โดยเฉพาะ เมเดอรม่า โอเคเลยค่ะ ผ่านไป 1 ปี รอยแผลจาง จนแทบมองไม่เห็นเลยยย
แต่ช่วงวัน สองวันแรก เอาก็เดินได้ปกติ ทำอะไรได้ปกติ ไม่ยกของหนัก เป็นต้น

ส่วนรูป จะอัพให้ดุวันหลังนะคะ
ตอนนี้หาไฟลืรูปตอนทำใหม่ๆก่อนจ้าา
โพสต์ 2014-4-15 19:33:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพงป่ะ
โพสต์ 2014-4-15 22:33:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอรูปนะค่ะ
โพสต์ 2014-5-1 22:30:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอชมน้องนมน่ะค่ะคนสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้