ดู: 52429|ตอบกลับ: 274
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตามาแว้วค่ะคุณหมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์

[คัดลอกลิงก์]
และแล้ววันนี้ที่รอคอยกะมาถึง 27 มิย. นัดคุงหมอไว้ 10 โมง ที่สาขาเกษตร
แต่ไปถึง กท. 06.00 อ่ะ เช้าไปมีเวลาอีกนิหน่อย ไปสร้างประโยชน์ให้กะความสวยดีก่า
ว่าแล้วกะเรียกแทะซี่ไปรพ.ผิวหนัง จองคิวฉีดโบท๊อกซ์ซะเลย ไม่น่าเชื่อคน กท.ตื่นเช้าเจงๆ
พึ่ง 6 โมง ไปถึงได้คิว 20 อ่ะจิ นึกว่ามาเช้าแล้วเชียว
จะทันนัดมั้ยละเนี่ย ลองรอดูถ้าเกิน 9 โมงกะไม่ตรวจละเรา รอๆๆๆ8.45 ได้ตรวจแฮะ
หมอถามจะฉีดไหนบ้าง
- ลดกราม
- เท้ากา
- หน้าผาก
กะเอาให้หมดขวด มาไกลต้องเอาให้คุ้ม หมอกะบอกทำไงก็ไม่หมดหรอกหาคู่มาดีก่า อืมก็ดีประหยัดได้อีก
ไว้หาคู่ได้มะไรค่อยโทรมานัด ว่าแล้วก็รีบจ้ำอ้าวใส่เกียร์แมว เรียกแท๊กซี่ ไปคลีนิค เลย
ถึงคลีนิคใจระทึกเหลือเกิน เพราะข้ามาคงเดว เข้าไปมีน้องผู้ชายกะลังจะทำอยู่ 1 เคสอ่ะ ได้คิว 2
เข้าไปตรวจกะคุงหมอก่อนท่านถามจะเอาแบบไหน ตายละหว่าลืมแบบสนิทเล้ยยยแงๆๆ
กะเลยบอกเอาแบบแอ๊บแบ๊วค่ะหมอ... "อืมงั้นต้องดึงหนังขึ้นแบบนี้ใช่มั้ย" ท่านเอาไม้จิ้มฟันดึงหนังตาให้ดู
บอกไม่ถูกหรอกค่ะทำไปเถอะค่ะขอให้สวย  หมอเลยได้แต่พยักหน้า อืมงั้นรอกก่อนนะ อีก 1 คน
เรากะออกมารอ ร๊อ รอ พี่กบก้อน่าร๊ากกไล่ไปหาอาหารหม่ำก่อน รอจน 10.30 ผู้ชายลงมา โหตาสวยแฮะ
จากไม่มีเลยนะเนี่ยเราก็ใจมาละสวยแน่ตู 55 ขึ้นไปนอนรอชั้นบน รอจนหลับเลยค่ะ มีแอบกรน(นั่งรถไม่ได้นอนทั้งคืน)ได้ทำ 11.30 คุงหมอลงไปตรวจคนไข้สลับกะทำอ่ะ โอวววขนาดทำใจแล้วนะเนี่ยว่ายังงัยต้องเจ็บ ต้องเสียว
ก็ย้างอดที่จะมะได้ คุงหมอฉีดยาชาไม่ค่อยเจ็บ เลยค่อยยางชั่ว แต่มันเหม็นเจงๆตอนยิงเลเซอร์เนี่ย
ท่านทำปราณีตมากดึงๆตัดๆหลับตาลืมตา อยู่นั่น เราก็โอยอยากเสร็จแย้ววววมันเสียวอ่ะบอกมะถูกเหมือน
กลัวกว่าทำจมูก(ตอนนั้นหลับ) ในที่สุดก็เสร็จไปข้าง ว่าจะพอก็เกรงใจ เอ้าสู้ตาย เด๋วสวยท่องไว้
กลั้นใจต่อ เสร็จ 12.30 โอวมายก๊อดดดช้านยางอยู่เดินลงข้างล่างตรงไปที่กระจกวิเศษ ฮ้า

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-9 15:25:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเยี่ยมพี่ตุ๊กสุดสวยครับ สบายดีนะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-8 08:15

ขอบคุงค่าน้องกั้งสุดหล่อเลิศอลังการน้องกั้งจ๋าถ้าว่างช่วยแวะไปดูหมูกพี่บ้างนะค่ะเหมือนมันเบี้ยวอ่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 14:27:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ช้านเหรอเนี่ย ตาแบ๊ววววได้ใจเจงๆๆๆมะผิดหวังเลยยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ รีบขอถุงเจลที่ฝากแช่ไว้ทันทีโชคไม่ค่อยเข้าข้างคนอยากสวยเล้ยยพี่พนักงานดั้นไปหยิบเจลเก่าๆของคนอื่นมาให้อ่ะจิไอ้เราก็มัวดีใจกะตาใหม่ลืมดูรีบด้วยเพราะต้องไปเลเซอร์กระลึกต่อที่เซ็นทรัลเวิร์ลใส่เกียร์แมวเรียกแท๊กซี่ด่วนขึ้นได้ก็ประคบเย็นเลย ได้ซัก 5-7 นาทีเอ๋าทำไมหายเย็นเร็วจางเนี่ยถึงได้พิจารณาดูดีๆอืมเจลเสื่อมสภาพมากกกแงๆๆของเรา 3 M แกะกล่องยางความซวยยังๆม่หมด แท็กซี่จอดกลางทางบอกว่าไม่ไปต่อละรีบไปหระรี เอ๋ายังงี้ก็มี โอยจะบ้าตาย ตามช้านก็เริ่มบวมละ ต้องลงตามระเบียบ ใจร้ายยยยกว่าจะได้ทำกระอีกเสร็จก้อ
4 โมงเย็นโน่น ถึงหมอชิต 6โมงตาก็บวมใช้น้ำใส่ถุงมือยางรองด้วยผ้าประคบไปตามทางคนก็มองดีจางงงถึงบ้าน 6 ทุ่มโน้น ตามบวมได้ที่มีเขียวด้วย ประคบต่อถึง ตี3 นอนละมะไหวเขียวเปงเขียว
และแล้วพรที่ขอก็ได้ ทั้งบวม ทั้งเขียว  5555โอว  ช้านเหรอเนี่ย
จิงๆว่าจะลงรูปแต่ยังหาสายไม่เจอ เย็นๆจะลองหาอีกทีนะค่ะใครสนใจไปทำตามีปังหาถามได้ทุกเรื่องนะค่ะ
แอ๊บแบ๊ว สุดๆ ณ จุดนั้น

ส่วนพอเย็บหนังบ้าง กรีดหนังบ้างอะไรบ้าง

ก็เลย สวย ใส เด้งดึ๋งดั๋ง ณ จุดนี้

โอเคป่ะ

เจิดที่สุด ณ จุดนี้ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-1 14:52:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# kallypaulsmith

จร้าน้องก้องคนหล่ออออ พี่ยางไม่รู้เล้ยยว่าจุดไหนเปงจุดไหนรู้แต่ตอนี้ดูไม่ได้ซักจุดเลยอ่ะจิ บวม เขียวเชียวล่ะ
พึ่งปายกระทู้น้องก้องมาล่ะ จมูกสวยจังนิอิฉา
"อืมงั้นต้องดึงหนังขึ้นแบบนี้ใช่มั้ย" ท่านเอาไม้จิ้มฟันดึงหนังตาให้ดู

อยากเห็นจัง

ดึงหนังตาขึ้นให้ดูเลยหรอคะ
งี้เหมือนที่เกาหลีเค้าเปิดตาให้โตๆหรือเปล่าหว่า...
อยากเห็นค่ะอยากเห็น

สวยๆนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากดูรูปอ่ะคับ

กะลังหาข้อมูล ทำตาอ่า
อยากดูรูปจังเรย ฮือๆๆๆ
เข้ามารอรูปค่ะ หายไวๆนะค่ะ
กำลังจะปายทำเหมือนกันครับ แต่เป็นเอาถุงใต้ตาออกน่ะครับ กลางเดือนนี้
เสียวๆ เหมือนกัน
แต่สู้ๆ ครับ เพื่อความหล่อ
:)
อยากเห็นด้วยคนค่า
อยากเหนตาจังเลยค่ะ คงสวยน่าดูเลยเน้อ แล้วสนใจเรื่องนึง คือจะไปทำโบท๊อกซ์เหรอคะ เหมาขวดเนี่ยเท่าไหรอ่ะคะ สนใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขอข้อมูลหน่อยนะคะ
อยากเห็นก่อนทำแระหลังทำ ต้องสวยแน่ๆ
จะบอกว่า คุณหมอท่านนี้ เทพ เรื่องตาจริงๆๆค่ะ สุดยอด
รอดูตาแอ๊บแบ๊วนะค่ะ
ว้าว ไปทำมาแว้ว

แวะมาเป็นกำลังใจ

นั่งตา แป๋ว รอคนสวยตาแบ๊ว

มารีวิวค้าบ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 12:22:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# ma-meow

ใช่ค่ะท่านจะใช้ไม้จิ้มฟันทำชั้นตาให้เราดูจนก่าเราจะพอใจอ่ะค่ะและท่านก็จะทำเครื่องหมายที่ตามเราไว้ค่ะ กะลังพยายามลงรูปแต่มันไม่ยอมconnect แย่จังค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 12:25:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
16# freshnight

ซีจังช่วยพี่ด้วย แงๆๆๆสวยแล้วล่ะแต่ลงรูปไม่ได้ อ่ะจิ มันไม่ยอม connect ให้พี่อุส่าลงทุนซื้อ Diver กะสายใหม่อ่ะ เกรงใจคนเข้ามาดูกระทู้จังขอโทษน๊าเด๋วหาทางใหม่คงต้องถือไปร้านคอมให้เค้าเอารูปออกให้ Low tec เจงๆๆ ขอบคุงน๊าที่แวะมาให้กะลังใจ พี่กำลังว่าจะตัดไหมเองอยู่นะเนี่ยมาช่วยกันมา
อยากเห็นอ่ะค่ะ
เมื่อไหร่จะเอารูปมาลงล่ะค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 12:57:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นค่ะอยากเห็น

สวยๆนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-7-1 18:14

ได้เห็นแน่นอนจร้าจายเย็นนะมีปังหากะสายคอมนิหน่อยกะลังพยายามอยู่จ้า แวะมาอีกน๊าค่ะ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 12:59:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเห็นอ่ะค่ะ
เมื่อไหร่จะเอารูปมาลงล่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nu_kik1024 เมื่อ 2009-7-3 12:37

กะลังจาถือโทราสับ ไปที่ร้านอยู่จ้าทำยากจังไปหาช่างดีก่าเด๋วได้ดูแน่จ้า แวะมาอีกน๊า
16# freshnight

ซีจังช่วยพี่ด้วย แงๆๆๆสวยแล้วล่ะแต่ลงรูปไม่ได้ อ่ะจิ มันไม่ยอม connect ให้พี่อุส่าลงทุนซื้อ Diver กะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pimpilai เมื่อ 2009-7-3 12:25

อย่าบังอาจนะค้าบ

ไปให้คุณหมอ หรือผู้ช่วยตัดดีกว่าอ่ะ

เด๋วตาออกมาไม่สวยไม่รู้ด้วยนะเอ้า
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 13:00:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะบอกว่า คุณหมอท่านนี้ เทพ เรื่องตาจริงๆๆค่ะ สุดยอด
รอดูตาแอ๊บแบ๊วนะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย idol-hall เมื่อ 2009-7-3 10:46

ค่ะน้องฮอลล์คนสวย ชอบตาคุงน้องมากเลย ตาโตได้ใจเจงๆๆ ขอบคุงที่แวะมาเยี่ยมนะจ้ะ
ได้เห็นแน่นอนจร้าจายเย็นนะมีปังหากะสายคอมนิหน่อยกะลังพยายามอยู่จ้า แวะมาอีกน๊าค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pimpilai เมื่อ 2009-7-3 12:57

สู้ ๆ น๊า
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 13:04:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเหนตาจังเลยค่ะ คงสวยน่าดูเลยเน้อ แล้วสนใจเรื่องนึง คือจะไปทำโบท๊อกซ์เหรอคะ เหมาขวดเนี่ยเท่าไหรอ่ะค ...
ต้นฉบับโพสโดย plastic_surgery เมื่อ 2009-7-3 01:42

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้