ดู: 13985|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 400 cc. 1ปี ลูกสาวหมอเทพ ประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะผู้เยี่ยมชมกระทู้ ขอใช้นามแฝงว่ามาม่อนนะคะ
มาม่อนได้ตัดสินใจทำนมกับหมอเทพ ประตูน้ำโพลีคลีนิค
ตอนอายุ 24 ปี สูง 162 หนัก 54 มาม่อนเป็นหญิงแท้นะคะ

ที่ตัดสินใจทำเพราะว่า ไม่มีคำบรรยายค่ะ ดูรูปดีกว่า...

ผู้หญิงแท้ แถมดูอวบด้วยนะคะ แต่หน้าอกไม่มีเลย อายุ 24 นะคะ สวรรค์กลั่นแกล้ง
ที่ตัดสินใจทำกับหมอเทพ เพราะผลงานค่ะ เห็นเพื่อนทำมาสวยหลายคน แล้วก็อ่านรีวิวในนี้เยอะด้วย หาข้อมูลเยอะมาก

โทรไปจองคิวล่วงหน้า1เดือนค่ะ ระหว่างรอก็ต้องงดยา อาหารเสริม ยากลูต้า วิตามินซี และอื่นๆทุกชนิด วันผ่าตัดก็งดน้ำงดอาหารหลังเที่ยงคืนเพราะจะมีผลต่อการผ่าตัด ใส่รอเท้าแตะแบบสวมง่าย ใส่เสื้อกระดุมหน้า

คุณหมอวางยาเบลอนะคะ ไม่สลบแต่ไม่รู้สึกเจ็บ ไม่มีนอนค้างพักฟื้นที่คลีนิคแต่พอเลือดหยุดก็ให้กลับบ้านได้ ซึ่งก็ไม่มีปัญหาค่ะ
การฟื้นตัวของร่างกายแล้วแต่คนค่ะ บางคนสองสามวัน บางคนอาทิตย์นึง ความเจ็บปวดแผลก็แล้วแต่บุคคลเช่นกันบางคนทำวันเดียวไปช็อปปิ้งต่อได้เลย บางคนพักฟื้นเป็นอาทิคย์ค่ะ

รูปหลังทำค่ะ

เพิ่งทำเสร็จจะยังดูแข็งๆบวมๆค่ะ แต่ตอนนี้ทำมาครบ1ปีนิดๆแล้ว พอใจมากค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่เป็นลูกสาวหมอเทพ หรือผู้สนใจทำต้องการแลกเปลี่ยนข้อมูล พูดคุย เกี่ยวกับการทำหน้าอก

สามารถเข้าไปติดตามได้ในเพจ ลูกสาวหมอเทพ ประตูน้ำ  ได้นะคะ

ใครอยากทราบว่า การป๊อกนมคืออะไร แล้วพังผืดจะส่งผลอะไรบ้างกับหน้าอกของเรา ติดตามได้ในเพจเร็วๆนี้ค่ะ

เคยดูหลายๆรีวิว สังเกตุว่าฝีเย็บของหมอเทพไม่สวยเลยค่ะ อยากทราบว่าคุณมาม่อนมีแผลเป็นใหญ่มากมั้ยคะ รบกวนด้วยนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 13:33:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีค่ะ ในส่วนของรอยเย็บใต้รักแร้นะคะ ของมาม่อน ข้างซ้ายไม่เห็นเลย ข้างขวาเป็นรอยขีดจางๆยาวประมาณ2ข้อนิ้วมือ

แต่เพื่อนมาม่อนที่เป็นพริตตี้ ไม่เห็นรอยเลยค่ะ น่าจะแล้วแต่คนด้วยนะคะ
แต่หลังทำทางคลีนิคจะมีการตรวจดูรอยแผลเพื่อฉีดคีรอยด์ไม่ให้เป็นแผลเป็นค่า ซึ่งไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆในการดูแลหลังผ่าตัดอีกค่ะ

มาม่อนให้ความสำคัญในเรื่องของรูปทรงเต้านมมากกว่าค่ะ เพราะในส่วนของแผลเย็บสามารถดูแลรักษาได้ หรือถ้าต้องถ่ายรูปก็สามารถรีทัชได้ ถ้ามีโอกาสติดตามในเพจได้นะคะ มาม่อนจะลงรูปแผลรอยเย็บใต้รักแร้ให้ดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

หน้าอกเปนริ้วมั๊ยค่ะเราทำ380กับหมอเทพ เปนริ้วเยอะเรย  โพสต์ 2014-3-26 14:54
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 15:32:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rlale.gee เมื่อ 2014-3-26 13:33
ดีค่ะ ในส่วนของรอยเย็บใต้รักแร้นะคะ ของมาม่อน ข้างซ ...

ของเราไม่เป็นนะคะ แต่ของเราเป็นพังผืดเพราะใส่บราเร็วไปและใส่เสื้อดันหน้าอกบ่อย น่าจะแล้วแต่คนด้วยนะคะ เพราะเพื่อนเราทำก็ยังไม่เป็นริ้วแบบเห็นชัดเจน อ่อแต่ถ้าของมาม่อนลูบๆดูก็เป็นคลื่นนิดนึงข้างๆเหมือนกันแต่สังเกตไม่เห็น
อยากเห็นรูปนมปัจจุบันอะคะ พอดีสนใจทำ400ccเหมือนกันคะ แต่เห็นเำื่แนบอกว่ามันจะลดขนาดอีก3-3 ปีให้หลังเลยอยากทราบว่าตอนขนาดเท่าไหนอะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้