ดู: 1527|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] กำลังจะไปทำจมูกกับหมอเกมส์ค่ะ ตื่นเต้นจัง^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาว dungdong วันนี้จะมารีวิวน่าก่อนศัลยกรรมและขอกำลังใจจากเพื่อนๆที่เคยไปเสริมจมูกกับคุณหมอเกมส์หน่อยค่ะ
หลังจากที่ศึกษาเรื่องการเสริมจมูกมาเป็นเวลานานมาก กล้าๆกลัวๆอยู่นานพอควร ถามเพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ์ก็เชียร์กันมาหลายเสียงว่าทำเลยๆๆ ><
และแล้วก็หาข้อมูลหลากหลายคลีนิคโทรสอบถามจนตัดสินใจได้ที่คุณหมอเกมส์แต่เห็นรีวิวไม่ค่อยมากนัก!!
ส่วนที่เห็นๆมาคนไข้ล้วนพอใจและบอกว่าหมอมือเบามั้ง ใจดีมั้ง พูดจาดี พนักใจดีทุกคน สำคัญไม่เจ็บไม่ช้ำ เอาละพอบอกไม่ช้ำ.....
เราก็ไม่รีรอ โทรหาคลีนิคทันทีเพื่อที่จะสอบถามคิว แต่บังเอิญโชคดีมีคิวหมอว่าง27มีนาคมนี้เราก็รีบคว้าโอกาสทันทีเลย
จากที่นัดได้วันเรียบร้อย มาวิตกกังวลเรื่องว่าจมูกเราทำแล้วจะสวยรึป่าว จะหลอกมั้ยถ้าทำมา....จะบอกหมอยังไงดี..... จิตตกสิคราวนี้
เลยจะมาขอความเห็นเพื่อนๆบ้างว่าเบ้าน่าอย่างเราทำแบบไหนจะสวย...??(55555555) ถ้าใครเป็นศิษย์หมอเกมส์มีรูปมาแชร์เราดูบ้างน๊าาาาา

image.jpg (156.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 83)

image.jpg (119 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 75)

image.jpg (171.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 78)

image.jpg (116.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 69)

พี่เป็นกำลังใจให้ค่ะน้องทำแล้วต้องออกมาสวยมากแน่นอน
จมูกเดิมสวยเป็นทุน ผ่านมาแล้วกับหมอเกมส์ เป็นจริงตามนั้น บริการดี ไม่เจ็บ ไม่ช้ำ confirm
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-18 13:11:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ^^ ทำใจแข็งสู้555555
เราก็กำละงหาข้อมูลของ BB you อยู่เหมือนกันค่ะ
คิดว่าจะทำก่อนหยุดสงกรานต์เพราะหยุด 9 วัน
ไม่รู้ว่าจะจองคิวได้รึเปล่า ใครทราบข้อมูลเรื่องคิวของหมอเกมส์บ้างมั้ยคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-18 13:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chutharat1992 เมื่อ 2014-3-18 13:38

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chutharat1992 เมื่อ 2014-3-18 08:17

ของเราก็เพิ่งตัดสินใจจองคิวหมอเกมส์เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองค่ะ
พอดีเราอยู่ ตปท กำลังจะกลับไทย เสาร์นี้ก็เลยโทรถามว่ามีคิวภายในเดือนนี้มั้ยหลัง24 มีนา
พี่เค้าก็ดูให้ทันทีเลย เลยได้ 27  ตัวเองลองโทรไปที่คลีนิคดูค่ะ อย่ารอช้าเด๋วไม่มีคิวเหลือน๊าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้