ดู: 2379|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puntommy เมื่อ 2014-3-15 17:14

เราทำจมูกมาได้อาทิตย์กว่าๆแล้ว แม่กับเพื่อนทักว่าโด่งไป ไม่เข้ากับหน้า แต่ส่วนตัวลึกๆแล้วก็คิดว่าไม่ค่อยเข้ากับหน้า แต่บางทีเราก็แอบคิดว่ามันเข้ากับหน้าเรานะ

มันจะยุบกว่านี้อีกมั้ย ตรงช่วงระหว่างตา กังวลมาก

รูปถ่ายเมื่อ 15-3-57 ณ 17.07.jpg (243.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

รูปถ่ายเมื่อ 15-3-57 ณ 17.07.jpg
ยุบคะ รอให้มันเข้าที่ก่อน  แต่เราว่ามันเข้ากับหน้า จขกท   ดูหล่อเลย
สัปดาห์กว่าๆเองคะ รอเวลาเข้าที่ก่อนตอนนี้ยังบวมอยู่คะ ส่วนตัวแล้วมองว่าเข้ากับใบหน้าคุณแล้วคะ
ตอนนี้ยังบวมอยู่  ใจเยนๆนะคะ  
ทำกับ หมอท่านไหน หรอครับ  ผมว่าโอเค เลยนะครับ หล่อเบย
ไม่ต้องกังวลคับ เราและคนรอบข้างอาจจะยังไม่ชินกับจมูกใหม่ของเรา ผมว่าโอเคนะคับ ส่วนเรื่องยุบ ยุบชัวคับตอนนี้อาทิตย์เเดียวเอง
เข้ากับหน้าดีมากเลยคะ
ธรรมชาติดีครับ เข้ากับหน้ามากๆ ไม่ดูเวอร์เลย
เอาสั้นๆน่ะ หล่อมากคัฟ  จมูกโด่งเข้าหน้ามากคัฟ มุมด้านข้างองประกอบหน้า สมส่วนคัฟ
ดูเข้ากับหน้าแล้วนะครับ หล่อแน่ๆ
ยังยุบได้อีกครับ รออีกหน่อย แต่ผมว่าก็โอเคแล้วนะครับ ดูไม่หลอกไม่โป๊ะด้วย
อยากจะบอกว่าหล่อมากนี้พูดเลยบ่องตง!!! รอสามเดือนก่อนนะคับทุกอย่างจะเผยคำตอบออกมาแรกๆมันก็แบบนี้ทุกคนแหละ นายหล่อง่ะ^^
หล่อมากค่ะ ยังบวมอยู่ค่ะ
หมอไหนอะ ราคาเท่าไหร่
หมอไหนราคาเท่าไหร่ครับ เข้ากับหน้าแล้วรอยุบจะโอเคขึ้น
หมอไรค่ะ  สวยแล้วนะค่ะ  โด่งสวย
ดีมากแล้วครับ
สวยมากแล้วนะครับ ต้องรอยุบนิดนึงนะของผมโด่งมากแรกๆ ตอนนี้พอดีสุดๆครับ
ทำมาที่ไหนหรอ
ก็ไม่แปลกนะ อาจจะยังใหม่ อยู่ รอยุบๆ ใจเย็น ๆ ฮึ๊บ ๆ
รออีกหน่อยครับ สัก 3 - 6 เดือน น่าจะยุบลงอีก แต่ตอนนี้ก็ดูดีแล้วครับ ยุบลง คง OK มากครับ
ต้องรอสามเดือนค่ะ ถึงจะเข้าที่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้