ดู: 2818|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือเคยทำจมูกมาก่อนแล้วคับแต่อยากแก้จมูกคับ
ช่วยให้คำแนะนำหน่อยคับ
เอาแบบทุกอย่างเลยคับ ตั้งแต่ว่าควรทำกับใครคับ
ในใจที่คิดไว้ก็อยากทำกับหมอเฉลิมนะคับ
จากรูปอะคับถ้าเอาแบบคุณโอเปิ้ลหรือคุณกิวจะได้ป่าวคับ
โดยส่วนตัวแล้วจะเป็นคนที่เนื้อจมูกตรงปลายเยอะคับ
หวัดดีคัฟ
อันเก่านี้ทำนานหรือยางคัฟผม
เออ.....แล้วทำจากที่ไหนหรอคัฟ
เปนคนที่เนื้อจมูกเยอะอย่างที่บอกเจง ๆ อ่าคัฟ
สบายมั่กคัฟผม
ถ้าอยากได้ทรงแบบโอเปิ้ลกะกิวกิวอ่าคัฟ
ตอนนี้ก้อมีคุณหมอในจัยแล้วนี่คัฟ
ยังงัยถ้ายังม่ะมั่นจัยก้อลองปรึกษากะ
คุณหมอท่านอื่นดูก่อนก้อด้ายคัฟผม
ยังงัยก้อขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
ถ้าทำแล้วอย่าลืมมาโพสรูปหล่อ ๆ หั้ยเพื่อน ๆ ได้ชมกันน้าคัฟ
หน้าตาแบบนี้ ทำทรงไหนก็หล่อครับ เนื้อเยอะดึงให้ยาวขึ้นจะสวยมากๆ มีหยดน้ำเยอะแล้วด้วย แจ่ม เอาโด่งๆไปเลยน้องชาย ปรึกษาหลายๆหมอก็ดีครับ จะได้มั่นใจยิ่งขึ้น
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 21:14:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอมีเหลากระดูกให้ด้วยป่าวคับ
คือเคยทำจมูกมาก่อนแล้วคับแต่อยากแก้จมูกคับ
ช่วยให้คำแนะนำหน่อยคับ
เอาแบบทุกอย่างเลยคับ ตั้งแต่ว่าควรท ...
ต้นฉบับโพสโดย ae14103ae เมื่อ 2009-6-30 20:35

ถ้าบอกคุณหมอเอาแบบกิว คุณหมอคงม่ะรู้จักครับ... ต้องลากกิวไปด้วยแล้วล่ะ ..คริ คริ

แต่จมูก จกท. เหมาะกะแบบของโอเปิ้ลมากกว่านะครับ... ชอบแบบไหนลุยเลยครับ เดี่ยวคุณหมอช่วยดูให้อยู่แล้วครับ

ขอให้สมหวัง หล่อๆ น่ะครับ
หวัดดีคัฟ
เปนคนที่เนื้อจมูกเยอะอย่างที่บอกเจง  ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-30 20:41

ที่โอเปิ้ลบอกว่ามีคุณหมออยู่แล้วในใจ ...คิดเหมือนกิวเลย
เพราะโอเปิ้ลและกิวมาจากสำนักเดียวกัน

กิวเดาน่ะ คงเป็นเพราะ ซิลิโคนคุณหมอ ม่ะเหมือนใคร
ที่ม่ะมีใครเหมือน เพราะนี่ก็เป็นสาเหตุที่กิวเลือกครับ ..
โครงหน้าหล่อแบบฝรั่งเลยครับ

แต่จมูกที่ทำมานี่ พี่ดูแล้วแกนเล็กไปนิดนึง

ตรงระหว่างตายังเป็นเงาหัก

ถ้าเติมระหว่างตาให้เห็เป็นสันต่อเนื่องลงมาจากระหว่างคิ้ว จะสวยมาก

ปลายย้อยกำลังดีแล้วครับ อาจจะตัดปีกอีกนิด สุดยอดไปเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 23:37:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีคัฟ
เปนคนที่เนื้อจมูกเยอะอย่างที่บอกเจง  ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-30 20:41

ทำนานแล้วคับ ประมาณ 3 ปีได้  อยากแก้นานแล้วหละ แต่ว่าอยากเอาไว้ให้มันคุ้มก่อนคับ
ทำที่โคราชตอนนั้นไม่ได้หาข้อมูลไรเห็นเพื่อนผู้หญิงไปทำมาคับสวยดี
ก็เลยไปทำ แต่เราจมูกผู้ชายแล้วหมอเสริมให้แบบผู้หญิงก็เลยแย่เลยไม่เข้ากับฐานจมูกเก่าเอ๋เลยอะ
ในที่สุดก็หาที่แก้จนได้
คิดมานานแล้วครับว่าอยากได้ซิลิโคนแบบนี้ เพราะส่วนมาที่เห็นมาจะเป็นซิลิโคนแบบสันเรียบอะคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 23:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าตาแบบนี้ ทำทรงไหนก็หล่อครับ เนื้อเยอะดึงให้ยาวขึ้นจะสวยมากๆ มีหยดน้ำเยอะแล้วด้วย แจ่ม เอาโด่งๆไปเล ...
ต้นฉบับโพสโดย bee_bee เมื่อ 2009-6-30 20:57

จะดีหรอคับถ้าโด่งมากไปมันจะเข้ากันหน้าหรอคับ
แล้วคางควรด้วยเสริมมั๊ยคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 23:42:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าบอกคุณหมอเอาแบบกิว คุณหมอคงม่ะรู้จักครับ... ต้องลากกิวไปด้วยแล้วล่ะ ..คริ คริ

แต่จมูก จกท. เหมาะก ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-6-30 21:16

ไม่รู้จักจริงๆหรอคับ ในเว็ปนี้ทุกคนรู้จักหมดเลยนะ..อิอิ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-30 23:47:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โครงหน้าหล่อแบบฝรั่งเลยครับ

แต่จมูกที่ทำมานี่ พี่ดูแล้วแกนเล็กไปนิดนึง

ตรงระหว่างตายังเป็นเงาหัก

ถ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-6-30 21:26

คับก็อยากได้แบบที่มันเชื่อมต่อกันกับคิ้วเหมือนกันคับ
แต่เรื่องหน้าตาในณุปกับตัวจริงไม่เหมือนกันนะคับ
เพราะตัวจริงสู้ในรูปมะได้เลยคับ..แต่ก็ขอบคุงคับที่ชม..อิอิ
ถ้าจะทำคาง ก็จะทำให้หน้ามีมิติขึ้นนะคับ

ซีก็อยากทำ อยากให้หน้าเรียวยาวบ้าง อะไรบ้างอ่ะคับ
Benjahmin สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาใจช่วยอีกแรง อย่าลืมมาโฟสด้วยล่ะแก้เสร็จ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอาใจช่วยด้วยอีกคน เสร็จแล้วมาอวดกันด้วยนะ
อยากทำแก้กับหมอเฉลิมเหมือนกันครับ

มีแต่คนแก้ออกมาแล้วดูดีๆ ทั้งนั้นเลยย
นัดคิวไว้ ปิดเทอมวันที่ 2 พยโน่นแหนะ

ฮาๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้