ดู: 1315|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ข้างในรูจมูกเกิดบวม

[คัดลอกลิงก์]
ข้างในรูปจมูกเกิดอาการบวมรู้สึกเจ็บค่ะหลังจากทำจมูกได้หกวัน มีใครเป็นแบบนี้ไหมค่ะ
ได้ทำความสะอาดทุกวันไหมค่ะ แล้วเวลาทำทำเบามือหรือปล่าว
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-11 14:43:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Akue เมื่อ 2014-3-11 14:35
ได้ทำความสะอาดทุกวันไหมค่ะ แล้วเวลาทำทำเบามือหรือป ...

ทำทุกวันค่ะ แต่เมื่อวานแรงไปหน่อย
ต้นฉบับโพสต์โดย nisitsura เมื่อ 2014-3-11 14:43
ทำทุกวันค่ะ แต่เมื่อวานแรงไปหน่อย

งั้นที่บวมแดงก็เพราะอักเสบจากการลงแรงน้ำหนักมือมากไปค่ะ คราวหน้าก็ลงน้ำหนักมือน้อยๆลงนะค่ะ อยากสวยต้องใจเย็นๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-11 15:08:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Akue เมื่อ 2014-3-11 14:57
งั้นที่บวมแดงก็เพราะอักเสบจากการลงแรงน้ำหนักมือมา ...

มันจะหายไหมค่ะเพราะตอนนี้รู้สึกเจ็บมากเลย ขอบคุณมากนะค่ะ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หายหรือยังคะ ได้ถอดออกไหม TT
หมอให้ยามาทานหรือเปล่าคะ
ถ้าเจ็บก็ทานพาราไปก่อนค่ะ
แล้วติดต่อไปทางคลีนิคถามหมอดูค่ะแต่จากที่ดูไม่น่าจะมีปัญหานะคะ
คราวหน้าทำแผลเบาๆทานยาลดบวม ยาฆ่าเชื้อ ที่คลีนิคให้มา
ก็น่าจะดีขึ้นค่ะ สู้ๆนะคะ ขอให้สวยๆค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้