ดู: 644|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ถามความเห็นเพื่อน ๆ ชาวดั้งโด่ง ผมควรไปทำปากกระจับไหมครับ (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]

ผมเคยทำมาแล้วหนึ่งครั้ง ประมาณ 3 ปีได้แล้วครับ ตอนนั้นบอกหมอว่าไม่ต้องกระจับ ตัดแบบธรรมดาต้องการแค่ความบาง ก็บางลงนะครับ แต่แอบไม่เท่ากันนิดหน่อย(ถ้าสังเกตดี ๆ) ควรจะไปทำให้บางลงและเป็นกระจับเพิ่มอีกไหมครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
โพสต์ 2014-3-10 09:44:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของเดิมก็สวยนะค่ะแต่ปากล่างน่าจะบางกว่านี้แต่ถ้าอยากทำปากกระจับไปเลยก็ดีค่ะหาแบบที่เราชอบลองเอาไปให้คุณหมอดูค่ะ หรือไม่ก็ไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ
โพสต์ 2014-3-10 09:48:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปหน้า จขกท ทั้งหน้าค่ะ (เพราะการศัลยกรรมนั้น ทำทั้งทีต้องทำให้รับกับบนใบหน้าทั้งหมดนะค่ะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้