ดู: 1737|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แตกต่างไหมอ่ะ แบบไหนดูดีกว่าคร้า

[คัดลอกลิงก์]
นอยเลยคร้าเพื่อนบอกหน้าเดิมสวยกว่า เรื่องเบี้ยวก็กลัวดันมาโดนว่าไม่สวยอีก นอยเลยทีนี้ ช่วยนู๋ดูหน่อยคร้า

ยังไม่หายบวมเลย..
ปิดหูๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newfolder เมื่อ 2014-3-9 22:49

ทำมาต้องสวยขึ้นกว่าเดิมแน่นอนคับ ตอนนี้ยังบวมอยู่ รอยุบสวยแน่คับ ^^
พึ่ง 6 วันเอง อย่าพึ่งคิดมากจ้าว เด๋วหายบวมก็โอเคแล้ว
ให้คิดน่ะคับ     เพื่อนคุณอิจฉาคุณถึงแม้ว่าจะเพื่อนสนิทคุณหรือใคร ทำไมไปเชื่อคนอื่นอะคับ เป็นคนทำเองจงมั่นใจในตัวเอง เงินคุณเอง แล้วอีกอย่างยังไม่หายบวม ไหมยังไม่หลุด และยังไม่ทันตัดไหม การผ่าตัดทุดชนิดต้องใช้เวลา กว่าเนื้อจะเป็นปกติ ซิลิโคนจะติดกับเนื้อจมูก ต้องใช้เวลาอีก3เดือนกว่าจะยุบเต็มที่ ทรงจริงๆๆที่คุณหมอทำให้คือ1ปี 1ปีทรงจะสวยมากๆๆ(ข้อมูลทั้งหมดคุณหมอที่ทำจมูกให้ผมเป็นบอกทุกอย่าง)ส่วนเรื่องเบี้ยว อย่าไปคิด เพราะตอนนี้ยังบวม เวลาถ่ายรูปแสงและเงามันมีส่วน ไม่นานเพื่อนคุณก็จะไปทำจมูกตามคุณหรือไม่ก็คนที่ทำมาแล้วก็จะไปแก้ ไม่เชื่อคอยดู    เอาเป็นว่าเป็นกำลังใจแล้วกัน สู้ๆๆน่ะคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 00:15:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคร้า ขอบคุณมากจริงๆ นู๋พึ่งเคยทำศั่เสงสารนู๋เถอะนู๋ไม่รู้จะปรึกษาใครคร้า นอกจากคนที่เคยศัลยกรรมหรือศึกษาเรื่องนี้เป็นอย่างดี ลงรีวิวทีไรมีกำลังใจทุกทีเลยคร้า ขอบคุณอีกครั้งมากๆนะคร้า ไม่รู้จะปรึกษาใครจริงๆคร้า
ของใหม่้สวยกว่าแน่ คอนเฟริ์ม  ถ้าไม่เชื่อสังเกตที่ปลายจมูกดูน๊ะอีหนูว่ามันต่างกันยังไง   
หน้ายังไม่หายบวมเลยจ้า ถ่ายรูปกี่รูปก็ไม่ได้ มุม  แรกๆ ยังแอบ นอยส์
แต่เพื่อนที่เคยทำก่อนนี้ มันบอกว่า อย่าใจร้อนยังไม่ยุบ ^^

อดทนรออีกนิดนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย teerapon เมื่อ 2014-3-9 23:42
ให้คิดน่ะคับ     เพื่อนคุณอิจฉาคุณถึงแม้ว่าจะเพื่อนส ...

ชอบคำพูดคุณมาก ^^
รอลดบวมแล้วเอาพลาสเตอร์ออกก่อน ประมาณ1เดือนถึงเริ่มรู้ผลคร้าอย่าพึ่งนอยด์
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-10 13:02:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคคร้า ขอบคุณนะคร้า กำลังใจมาล่ะ สู้...
เราก็ไม่เคยทำอะคะ แต่ใต้ตาคุนยังไม่หาบช้ำเลยอะคะ เราก็กำลังจะไปทำกับหมอเกมส์ ยังไงขอ line ได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้