ดู: 1117|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ในที่สุดก็ได้ฉีด Botox สมใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iibambii เมื่อ 2014-2-27 14:55

ปกติเป็นสมาชิกเว็บนี้มานานพอสมควร ประมาณ 3-4 ปี ได้เห็นพัฒนาความสวยของเพื่อนๆ แต่ละท่าน ก็พลอยยินดีชื่นชมไปด้วย

แต่สำหรับตัวเองแล้ว ยังเป็นเรื่องห่างไกล เพราะเป็นคนต่างจังหวัด คลินิกยังไม่มีให้เลือกใช้บริการมากนัก จึงคิดว่าก้มหน้าขี้เหร่ต่อไป

จนได้มีโอกาสมาทำงานที่กรุงเทพฯ ก็เริ่มที่จะเปลี่ยนแปลงตัวเอง (อ้วนขึ้น) หน้าบานมาก เพราะเป็นคนแก้มเยอะ อูมๆ หน่อย แต่กลัว

อายเพื่อน มาอยู่กรุงเทพทั้งที ขี้เหร่กว่าเดิม เสียฟอร์มค่ะ เลยใช้แอปโทรศัพท์ให้เป็นประโยชน์ บีบหน้าตัวเองจนเรียวสวย เลยลองโพสต์

เล่นๆ ในเฟสตัวเองดู ปรากฏว่ามีแต่คนชม เลยเป็นแรงบันดาลใจที่อยากจะหน้าเรียวเหมือนตอนที่แต่งรูป ค้นหาข้อมูลอยู่พักใหญ่ๆ

เปรียบเทียบทั้งราคาและคุณภาพ และเมื่อวานก็ได้ฤกษ์ไปฉีดมาเรียบร้อย ณ คลินิกแห่งนึงที่มีเพื่อนๆ ในนี้ให้ความกรุณารีวิวให้ดูเป็นเคส

ตัวอย่างเพื่อศึกษา ต้องขอขอบคุณทุกท่านมา ณ ที่นี้จริงๆค่ะ

" (26/2/14) คุณหมอให้ประคบน้ำแข็งประมาณ 10 นาทีก่อนฉีด หลังจากนั้นก็บรรเลงฉีดลดกราม กับลิฟหน้า ใช้ Botox ของเกาหลี

คุณหมอคิด 4,700 บาท ใช้ไปประมาณ 50 Unit ก็ไม่เจ็บนะ เหมือนที่เพื่อนๆคนอื่นๆบอกกัน คือคุณหมอให้กัดฟัน แล้วฉีดไปยังกล้ามเนื้อ

บริเวณนั้น เพื่อให้ตัวยาเข้าไปสลายทำให้หน้าเล็กลง และดูเรียวขึ้น และบอกว่า 2 สัปดาห์จะเริ่มเห็นผล หลังฉีดเสร็จไม่มีอาการข้างเคียงใดๆ

นั่งมอไซด์กลับไปทำงานตามปกติ  (27/2/14) วันที่ 2 ไม่มีอาการปวดๆ เมื่อยๆ เลยสักนิดเดียว แอบกังวลในใจว่าอาจจะไม่เห็นผล

แต่ไม่เป็นไร ค่อยไปฉีดใหม่ ใจเย็นๆ รออีก 2 สัปดาห์ แล้วจะมารีวิวให้เพื่อนๆ ที่นี่ได้ชมกันนะคะ "

863315937284.jpg (47.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

863315410708.jpg (51.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ทำได้กี่วันแล้วคะ
ตาม ๆๆๆ อยากเห็นจัง
ประคบเย็นนานจังค่ะ เนื้อเซลล์ไม่ตายเหรอค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-28 13:52:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไว้ครบ 1 สัปดาห์จะมารีวิวให้ดูนะคะ เพราะตอนนี้ผ่านมาแค่ 2 วันเองค่ะ ยังไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงเลย
รอชมอยู่นะคะ เราก็สนใจเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้