ดู: 1169|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เครียดจังเลยทำตามาแล้วชั้นตาไม่เท่ากันแถมยังตกอีก

[คัดลอกลิงก์]
พี่อายุ43ต้องการที่ทำตาเพราะตาตก ก็เลยไปหาหมอนี้เห็นว่าทำตาสวยและแผลก็สวยมาก หมอบอกว่าพี่กล้ามเนื้อตาตกต้องยกกล้ามเนื้อตา พี่ก็คิดว่าหมอพิจารณาดูแล้วก็ตามนั้นทำในราคาจากตา2ชั้น12000เป็น17000เพิ่มเย็บกล้ามเนื้อตา5000 หลังจาก1อาทิตย์ตัดไหมแล้วสังเกตูว่าชั้นตาไม่เท่ากัน หนังตายังตกอยู่เลย คิดอยู่ว่าจะกลับไปแก้ไขที่เดิมหรือว่าเปลี่ยนหมอดี คิดว่าทำมาแล้วทุกอย่างจะโอเหมือนคนอื่นๆ แค่ขอให้ตัดหนังตาที่มันมาตามอายุ แล้วก็ชั้นตาเท่ากันแค่นี้แหละ ส่วนตัวพี่ว่าหมอเขาเย็บแผลสวยแล้วก็มือเบามากๆๆ ทุกอย่างดีหมด
อยากเห็นรูปหน่ะค่ะ น้องก้อทำสองชั้นมา ตอนนี้ชั้นตาไม่เท่ากันจากชั้นตาเดิม แต่หนังตามันเริ่มเยอะ อยากเอาหนังตาออกบ้างเหมือนกันค่ะ
อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ ทำกับหมอ คลินิกไหนค่ะ
ขอพี่คงตกมากคุณหมอคงไม่กล้าเย็บขึ้นสูงไปกลัวดูหลอกๆภายหลังยุบคงต้องแก้นะคะหนูก็มีปัญหาเดี๋ยวกันใจอยากจะไปทำที่เกาหลีเลยแต่กำลังทรัพย์ไม่พอ เฮ้อ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 23:42:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nnn1977 เมื่อ 2014-2-24 12:07
อยากเห็นรูปหน่ะค่ะ น้องก้อทำสองชั้นมา ตอนนี้ชั้นตาไ ...

พี่ลงรูปไม่เป็นอ่ะค่ะไม่รู้ทำยังไงเด๋วต้องลองพยายามทำให้ได้ จริงๆหมอเขาเย็บสวยนะไม่ช้ำมือเบามาก แต่ติดตรงที่บอกไปนี่แหละ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 23:43:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย exBB เมื่อ 2014-2-24 17:18
เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณมากนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-24 23:47:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย exBB เมื่อ 2014-2-24 17:17
ขอพี่คงตกมากคุณหมอคงไม่กล้าเย็บขึ้นสูงไปกลัวดูหลอก ...

ตาพี่ไปตามอายุค่ะน้องแต่ไม่ใช่กล้ามเนื้อตาตกนะ เย็บมาแล้วก็ยังตกอยู่เหมือนแค่กรีดตาเฉยๆ
พี่ไม่ค่อยกล้าพูดด้วยแหละกลัวหมอดุ พี่มั่นใจว่าพี่เลือกหมอที่ทำตาสวยแล้วเย็บสวยแล้วนะเนี่ย แต่ทำไมเป็นแบบนี้ไม่รู้ ก็เลยเครียดเพราะเพื่อนทักมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้