ดู: 10380|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากหมอภู มาครบ1ปีแล้วค่ะ แต่ปากไม่เท่ากัน และแผลไม่ม้วนเข้าข้างในปาก

[คัดลอกลิงก์]
คือเราทำปากบางมากับที่คุณหมอภู แต่เมื่อตอนครบเดือนเราก็ได้แจ้งคุณหมอแล้วว่าบางเรามี1ข้างที่เป็นไตและไม่ยอมยุบลง แต่คุณหมอก็ได้บอกให้พยามนวด ซึ่งเราก็นวดมาโดยตลอด จนตอนนี้ปากเราครบ 1 ปีแล้ว แต่ปากเรายุบไม่เท่ากัน และแผลไม่ม้วนเข้าในปาก
โทรไปทางคลีนิคบอกให้มาพบคุณหมอถ้าจะแก้เราต้องเสียค่าแก้
เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่าเราควรแก้ที่เดิม หรือเพื่อนๆมีที่ไหนทำสวยรบกวนแนะนำด้วยนะค่ะ ไหนๆจะเสียค่าแก้แล้วอยากขอให้รอบนี้สวยจริงๆแล้ว

image.jpg (14.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ANNA_16 เมื่อ 2014-2-22 09:15

ของเพื่อนเค้าก็ทำกับหมอภูค่ะ เราแนะนำเพื่อนไปทำกับหมอภู เพราะเห็นแกดังเรื่องทำปากค่ะ ผลออกมาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ค่ะแปลกๆ แต่ก็ดีกว่าปากเดิมค่ะ อิอิ ดีนะบอกหมอไม่เอาบางมาก(ถ้าแก้ก็แก้ได้) แต่แผลเป็นเนี่ยสิคะ ยังเห็นอยู่เลย พอเพื่อนมาจัดฟันทีหลัง ยิ่งดันแผลเป็นออกมาค่ะ(ไม่สวยตรงแผลเป็นเนี่ยล่ะค่ะ) ส่วนของ จขกท.บางแล้วนะคะ ถ้าแก้อีกจะไม่บางลงไปอีกหรอค้าา แต่ยังไงก็สู้ๆนะคะ มีทางออกอยู่แล้ว ถ้าแก้ใหม่ ก็ขอให้สวยกว่าเดิมจ้าา
หมอแก้ฟรี นะคะ ไม่ต้องเสียค่าแก้
ปรึกษาหมอดีกว่านะคะ
ถ้าอยากแก้ลองมาแก้กับหมอทนงศักดิ์ เอเชียคลินิกดูนะค่ะ
ผมเพิ่งทำมาครับกับหมอภู หมอบิกว่าแก้ฟรีครับ ไงก้อลองติดต่อดูนะครับ

ผมเพิ่งทำมาได้3วัน ยังบวมอยุ่เลย อยากบางเหมือน จขกท จังคับ >..<
รีบแก้เลยครับ หมอไหนก็ได้ ตอนนี้ดูปากเบี้ยวชัดเจนเลยอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-22 21:36:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mostlionking เมื่อ 2014-2-22 19:03
ผมเพิ่งทำมาครับกับหมอภู หมอบิกว่าแก้ฟรีครับ ไงก้อลอ ...

ไม่บางเลยค่ะ ขนาดเกือบเท่าปากล่างเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย iced_milk เมื่อ 2014-2-22 21:36
ไม่บางเลยค่ะ ขนาดเกือบเท่าปากล่างเลย ...

ตอนนี้ปากผมก็ยังไม่บางเลยนะ บวมๆอยู่ TT
เป็นเหมือนกันเลย..หมอภู เบี้ยว..เป็นไตแข็งๆต้องฉีดคีรอย หมอไม่รับผิดชอบงาน เสียความรุสึกมาก
บางสวยแล้วค่ะ ลองไปปรึกษาหมอดูดีกว่า แต่กลัวทำอีกแล้วจับางมากไปนะคะ
ของผมคงโชคดี ทำมาเท่ากัน... ทำกับหมอภูเหมือนกันครับ 1 ปี 2 เดือน
ของเราก็ทำหมอภูมาปีกว่าแล้ว ไม่ค่อยบางเลย แต่ไม่ได้เบี้ยวเลยไม่อยากจะแก้กลัวเจ็บ
ตกลงหมอภูรับแก้งานไหมคะ อ่านคอมเม้นแล้งงงค่ะ
นวดๆ กดปากบ่อยๆ เดียวมันจะเป็นกระจับม้วนเข้าไปเอง
เราเทล.ไป พนักงานบอกเสียค่าแก้
จะแก้ไขได้มั้ยคะแบบนี้
ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ เผื่อยังแก้ไขได้
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-25 10:12:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Vethelot1 เมื่อ 2014-2-26 14:28
ตกลงหมอภูรับแก้งานไหมคะ อ่านคอมเม้นแล้งงงค่ะ ...

หมอรับแก้ค่ะ แต่ต้องเสียค่าแก้และต้องจองคิวเหมือนตอนทำใหม่
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-25 10:13:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย birthie เมื่อ 2014-2-26 14:45
นวดๆ กดปากบ่อยๆ เดียวมันจะเป็นกระจับม้วนเข้าไปเอง ...

ทั้งนวด ทั้งกดแล้วค่ะ แต่มันไม่หยุบไม่ม้วนแล้ว หมอบอกต้องผ่าแก้ใหม่ค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-25 10:16:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ladykeke เมื่อ 2014-2-24 20:32
เป็นเหมือนกันเลย..หมอภู เบี้ยว..เป็นไตแข็งๆต้องฉีดค ...

ตอนเข้าไปพบหมอบอกเดี๋ยวหมอแก้ให้ พูดอย่างดีเลยค่ะ เหมือนจะรับผิดชอบงาน
พอออกมาน่าเคาว์เตอร์บอกเสียค่าแก้ด้วยนะค่ะ
เลยมาคิด นี่ความผิดเราหรอกหมอทำปากเราเบี้ยว
เราทำเหมือนไม่ทำเลย มีแผลเป็นเซ็งมากๆ อยากแก้แต่คงไม่ทำกะหมอภูแล้วค่ะ
ไม่เสียค่าแก้ค่ะ  แต่เสียค่ายา 1,000 บาท  แต่ถ้าไม่รับยา ก็ไม่ต้องเสียค่ะ  
ตามนี้นะคะ
หมอภู เคสเราตอนนี้  แก้รอบแรก ปากไม่เท่ากันค่ะ พอแก้มาแล้ว ด้านที่หนากว่าตอนนี้กับแหว่งตรงใกล้มุมปาก แหลม ๆ ตรงกลาง ก็ไม่เท่ากัน เฮ้อ........... แรก ๆ ก่อนทำ ส่งเมล์ไปปุ๊บ ตอบกลับปั๊บ  ตอนนี้ส่งเมล์ไปปรึกษาปัญหาปากแหว่งแก้ไขครั้งที่ 2 ส่งเมล์ไปปรึกษา 4 รอบ ไม่ตอบ สักรอบ พอโทรเข้าไปที่คลีนิค พนักงานบอกว่าช่วงนี้งานยุ่งเลยไม่ได้ดูเมล  เฮ้อ ... ว่าจะไม่โพสตำหนิแล้วนะ เพราะตอนแรก ๆ เชียร์หมอมาตลอด เสียความรู้สึก...
เป็นกำลังใจให้นะคะ ตอนนี้ปากเจ้าของกระทู้เป็นอย่างไรบ้างคะ เผื่อเป็นวิทยาทานให้แก่คนที่คิดจะทำคะ
จริงๆเค้าน่าจะรับผิดชอบให้ฟรีเนอะ ค่าทำก็แพง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้