ดู: 2440|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] มีใครเคยทำจมูกที่โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์มั๊ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
    สวัสดีคะเพื่อนๆ เคยแก้จมูกมาแล้วสามครั้ง ครั้งนี้ลองไปปรึกษาที่โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์คะ คุณหมอเป็นทีมงาน โดยมีคุณหมอถนอมเป็นเหมือนผู้ควบคุมคะ เราจะเป็นเหมือนเคสstudyให้ทีมงานคะ ว่าง่ายๆเหมือนเราเป็นหนูทดลอง ราคาไม่แพงคะ ค่าแก้ซิลิโคน+กระดูกอ่อนหลังใบหู คุณหมอแจ้งว่าไม่เกิน 20000 บาท คะ ได้คิวประมาณ 6 เดือน คุณหมอบอกว่า จะฉีดยาชาอย่างเดียว เลยรู้สึกกลัวและไม่ค่อยมั่นใจเลยคะ จะไปทำดีหรือจะไปแก้ตามคลีนิกดังๆดีคะ
โพสต์ 2014-10-22 13:35:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นจังเลยหลังจากทำแล้วจะเป็นยังไงดีหรือเปล่าค่ะ
โพสต์ 2014-10-22 17:31:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาติดตามค่ะ

เราว่าถ้าแค่ฉีดยาชา น่ากลัวอะ ลองไปหาคลินิกที่เค้ามีหมอแก้เก่งๆดีกว่าไหมค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้