ดู: 1363|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาครับ พี่ๆเข้ามาดูให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
จมูกผมจะเป็นอย่างในรูปคับ ปลายจะโด่งๆ แต่ไม่ค่อยมีสัน ผมอยากจะเสริมให้มันดูเป็นสันขึ้นอ่ะ พี่ๆคิดว่าควรทำดีมั้ย ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

nose1.jpg (21.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

nose2.jpg (26.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ปลายจมูกสวยดี  ทรงนี้เสริมแล้วสวยคะ  จากสายตาตัวเองนะคะ
เพิ่มความโด่งหว่างตาถึงปลาย

ส่วนเรื่องจะเสริมหรือไม่เสริม ต้องถามใจ จขกท. เองแหละคะ
ตามใจเจ้าของกระทุ้นะค่ะ

ถ้าลี่เป็นเจ้าของกระทุ้ จะเสริม -.-
ควรทำหยดน้ำ ด้วยน้า
เก็บเกี่ยวข้อมูลเยอะ ได้แบบที่ต้องการ แล้วปรึกษาหมอเลย
คิดว่าควรทำน้าคัฟ
เพราะว่าช่วงหว่างตาห่างไปนิดอ่าคัฟ
คิดว่าถ้าทำแล้ว
ออกมาต้องดูดีแน่ ๆ เลยคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้