ดู: 4830|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[รีวิวขำๆ] Biolife Astaxanthin 4mg หรือสาหร่ายแดง

[คัดลอกลิงก์]
นั่งอ่านรีวิวของเพื่อนๆมานานมากกกกกแต่ว่าไม่เคยได้สมัครสมาชิกสักที วันนี้ฤกษ์ดีเลยอยากมารีวิวอะไรเป็นของตัวเองบ้าง
เพราะว่าเพิ่งได้อาหารเสริมตัวนึงมาจากการแนะนำของพี่สาวซึ่งเป็นเภสัช นางบอกดีอยากให้ลอง เราก็เลยจัดมาก่อน  1 กระปุกถ้วน
ราคาก็ 720 บาท จริงๆ 900 บาทแต่ได้ช่วงลดราคาพอดี

ด้านหลังก็เขียนบรรยาย ไม่เติมน้ำตาล, ยีสต์หรือผลิตภัณฑ์จากนม, แป้งสาลีหรือแป้งข้าวโพด, กลูเทน, วัตถุกันเสีย
ขนาดรับประทาน 1 แคปซูลพร้อมอาหาร บลาๆๆๆๆ

ดูข้างในกันดีกว่า มีกลิ่นเล็กน้อย กลิ่นก็เหมือนแคปซูลยาทั่วไป (เราแอบไม่ชอบนะ )

แต่ก็ชอบที่เม็ดไม่ได้แบบใหญ่อะ เพราะส่วนใหญ่ที่เคยกินมาชอบมีแต่เม็ดใหญ่ๆ เห็นแล้วจะเป็นลมทุกที

ต้องบอกก่อนนะที่มารีวิวเนี่ย คือเราเองก็ยังไม่เคยได้กินมีแต่พี่สาวที่แนะนำมานี่แหละนางกินแล้วยุให้ซื้อมาลอง
มีอ่านรายละเอียดก่อนจะซื้อมาแล้วบ้างแหละจากที่นี่ http://www.bio-lifethailand.com/product-detail.php ก็ดูน่าเชื่อถือดี

เราก็เลยว่าจะลองโดยการมารีวิวก่อน (อยากรีวิวให้ดูก่อนหลังไรงี้) แล้วอีก 1 เดือน เราจะมารีวิวผลให้เพื่อนๆได้ดูกันนะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-20 12:01:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย glutaya เมื่อ 2014-2-20 09:03
อัพๆค่ะ

ขอบคุณนะคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-28 14:13:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มารอติดตามผลด้วยนะคะ ตอนนี้กินมาได้สิบวันแล้วรู้สึกว่าสดชื่นแบบไม่ล้า
โดยเฉพาะที่ตา ปกติจ้องคอมพ์มากๆจะเวียนหัว พอกินตัวนี้เข้าไปแล้วรู้สึกว่าดีขึ้น
เดี๋ยวรออัพเดทผลกันต่อไปนะคะ

ผลเปงไงบ้างคะตอนนี้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-5 16:02:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย liles เมื่อ 2014-3-4 15:59
ผลเปงไงบ้างคะตอนนี้

ตอนนี้ครึ่งเดือนพอดีเลยค่ะ ช่วงอาทิตย์แรกเราว่ายังไม่ค่อยเห็นผลอะไรนะแต่พอเข้าอาทิตย์ที่สองรู้สึกว่าตื่นมาแล้วสดชื่นมากกว่าเดิม ส่วนเรื่องอื่น ๆ ยังเฉย ๆ อะค่ะ

ต้นฉบับโพสต์โดย nuttycutrr เมื่อ 2014-3-5 16:02
ตอนนี้ครึ่งเดือนพอดีเลยค่ะ ช่วงอาทิตย์แรกเราว่ายั ...

อะเครคร่าาา รอตามผลต่อไปเนอะ ยังไงขอบคุณมากค่ะที่เข้ามาตอบ ^^
ทราบมาว่าช่วยลดริ้วรอยได้ เรามีริ้วรอยที่บริเวณริมปาก ซึ่งเราเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบให้ครีมอะไรพวกนี้อยู่แล้ว

ตอนแรกก็ไม่กล้าใช้อะไรสุ่มสี่สุ่มห้า กลัวมีผลเคียงข้าง แต่พอได้มาดูรีวิวจากหลายๆที่หลายๆเว็บ
มีแต่คนบอกว่าของไบโอไลฟ์ดี เลยไปลองซื้อมากิน

ไม่มีผลเคียงข้างใดๆที่เราเคยกังวลเลยค่ะ เพราะเป็นสารต้านอนุมูลอิสระจากธรรมชาติ
ตอนนี้เราทานได้ 2 เดือนแล้วค่ะ ริ้วรอยก็เริ่มจางลงจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้