ดู: 672|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] จมูกทรง อาร์ม รูกี้ ทำที่ใหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]

พอดีผมสนใจจมูกทรงของ อาร์ม รูกี้บีบี ไม่ทราบว่ามีหมอคนใหนที่ถนัดทรงจมูกรูปแบบนี้มั้ยครับ หากใครพอมีความรู้อยากทราบชื่อหมอ และราคาโดยประมาณหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ  

อาร์รูกี้

อาร์รูกี้
โพสต์ 2014-2-11 09:07:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำได้ทุกคลินิกละค่ะถ้าคุณจขกทปริ้นภาพต้นแบบไปให้คุณหมอดู แต่พอถึงเวลาจริงอาจไม่ได้ตามแบบเด่ะๆนะค่ะ เพราะทั้งนี้ทั้งนั้นคุณหมอที่มีจรรยาบรรณและได้รับการยอมรับจากสภาฯ เขาจะแนะนำให้ลูกค้าแต่ละคนทำจมูกตามที่ตนเองทำแล้วเหมาะกับหน้าลูกค้าจริงๆเท่านั้นนะค่ะ (กล่าวคือจมูกคนแต่ละคนนั้นมีลักษณะเฉพาะที่ไม่เหมือนกันนะค่ะเหมือนลายมือนะ ยกตัวอย่างอธิบายสั้นๆก็คือบางคนอาจจะมีจมูกบาน จมูกยาว จมูกสั้น เนื้อจมูกบางคนตรงปลายเยอะบ้าง น้อยบ้างเป็นต้นค่ะ)  ส่วนคลินิกที่ดิววี่อยากแนะนำคือเอเชียคลินิก หมอทนงศักดิ์ ส่วนราคาเริ่มต้นอยู่ที่15000ค่ะ ส่วนรายละเอียดที่เหลือเช่นที่ตั้งคลินิกอยู่ที่ไหน ผลงานของหมอเป็นอย่างไรบ้าง (ถ้าสนใจแนะนำให้ติดต่อกับดิววี่ได้หลังไมค์ค่ะ)
โพสต์ 2014-2-11 09:58:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่รู้ว่าชอบทรงเรารึป่าวนะครับ เราทำหมอชาตชาย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้