ดู: 1460|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ระหว่างหมอไพศาลกับหมออรรถพรทำกับท่านไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
เรายังไม่เคยทำจมูกเลย แต่ดูรีวิวแล้วชอบหมอสองท่านระหว่าหมอไพศาลบางแคกับหมออถรรพร อยากได้ทรงยาวหน่อยอะคะ นี้คือจมูกเรา ทำกับท่านไหนถึงจะดี
เชียร์หมอไพศาล ค่ะ และหมอสมปองอีกคนค่ะ ทำโด่งเหมือนกัน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-10 15:08:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ โดยส่วนตัวชอบทรงของหมอไพศาลเป็นทุนเดิมอยูแล้ว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-10 16:05:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอไพศาลเท่าไรคะ
เชียร์หมอไพศาลค่ะ ^^
หมอไพศาสค่ะ สวยสมราคา
รอฟังด้วยคนนะค่ะ เจ้าของกระทู้ อิอิ
เราทำหมออรรถพรแล้วเบี้ยวค่ะ บางคนก็ไม่เบี้ยว แต่ของเราเบี้ยว โชคร้าย  ไม่ได้มาดิสเคดิสหมอนะคะ แค่บอกตามที่ทำมา ..มีแต่คนทักว่าเบี้ยว เศร้าเลย อยากทำจมูกใหม่ แต่กว่าจะหายบวม และเข้าที่คงอีกนาน เลยปล่อยตามเลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะที่ให้ข้อมูล. เป็นกำลังใจให้นะคะขอให้หายปวมเร็วๆนะคะ  โพสต์ 2014-2-11 08:36
เราทำหมออรรถพรมาเกือบสองปีแล้วค่ะ คือเบี้ยวถึงเบี้ยวมากมีเพื่อนที่รู้จักไปทำหลังจากเรามาสองคนค่ะเบี้ยวเหมือนกัน ตอนนี้เล็งงานแก้กับหมอไพศาลไว้เหมือนกับเจ้าของกระทู้เลยย
เลือกหมอไพศาร
เราว่าหมอไพศาลนะคะ เพราะเราทำออกมาก้อโอเครเลยค่ะ เพื่อนเราก้อทำออกมาสวยๆกันนะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-24 19:09:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำกับหมอไพศาลมาได้11วันแล้วคะตอนนี้จิตตกมากแผลยังไม่แห้งเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้