ดู: 689|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] เบื่อมากเลยคะ ต้องรอหน้าหายบวมก่อนถึงออกไปข้างนอกได้ เพื่อนๆทำยังไงกัน

[คัดลอกลิงก์]
ทำอะไร ระหว่างพักฟื้นอะคะ ไปทำหน้ามาหน้่าบวมมากๆ ทำยังนี่2อาทิตย์แล้ว

เพื่อนๆมีวิธี ให้หายบวมไวๆมั้ยคะ หรือ ใช้เวลาให้เป็นประโยชน์ยังไงดี TT เศร้ามาก
นั่งเยอะๆค่ะ นอนมากมันจะบวมของเรา10วันก้อใกล้ๆปกติแล้ว
อยู่บ้านก็ทำงานเล็กๆน้อยๆไป อ่านหนังสือ เล่นเน็ต รดน้ำต้นไม้ ฟังเพลง ดูทีวี ดูข่าวการเมือง ดูรายการอาหาร
ดูคนอวดผี ปลูกดอกไม้ เลี้ยงหมา แปรงขนให้แมว เช็ดบ้าน กวาดบ้าน ล้างรถ วาดรูป ขับรถเล่นรอบหมู่บ้าน ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้