ดู: 876|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

glutathione

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zoc เมื่อ 2014-2-2 00:36

พอดีเข้ามาอ่านเห็นหลายๆท่านฉีดกลูต้า บางท่านผสมหลายตัวจนน่ากลัว แต่ก็ได้ความรู้ใหม่ๆเยอะ เพราะหลายๆท่านเป็นหมอ ให้ความรู้ดีสุดๆ พอดีเป็นคนหนึ่งที่ฉีดกลูต้ามาก่อน อยากขาว555 ก็สั่งตามเน็ตนี่ล่ะ GC 3000 รู้จักกันป่าว ตัวนี้ขาวจริงขาวเร็ว กลัวเหมือนกันนะกลัวโดนของปลอมไม่รู้เค้าใส่อะไรไป ครั้งสุดท้ายที่สั่งมา เปิดออก เห็นมีผงดำๆ ในขวดซัก สองสามเม็ด ไม่รู้เรียกไร เรียกเป็นเม็ดล่ะกัน555. ดูตัวยาไม่เหมือนที่เคยใช้ มันเป็นเหมือนผงชูรส เกล็ดๆ น่ะ ขวดไม่แน่นเหมือนแต่ก่อนเลยไม่กล้าฉีด แต่อยากรู้ว่ามันคือผงชูรสรึเปล่า เลยเปิดขวดออกมาดู ลองใช้ลิ้น แตะๆ 555 คิดในใจ ว่าอย่างน้อยก็บ้วนน้ำลายออกได้ล่ะว่ะ มันเปรี้ยวๆ หรือหวานๆ เหมือนผงชูรสประมาณนั้น เลยเอาไปทิ้งเลย ต้องขอโทษด้วยนะคับ ใครที่ขายกลูต้าตัวนี้ ของแท้ก็มี แต่บังเอิญ ผมซื้อโดนของปลอม กล่องสุดท้ายนี่ เออแต่เราก็สั่งกะเว็บเดิมนะ555 ต่อมาก็ ขอซื้อกะพี่ที่ทำงาน ทีล่ะขวดเล็กๆ น่ะ สองร้อยสามร้อยบ้าง ยี่ห้อ biome ฉีดไปก็เฉยๆ นะ อาจเป็นเพราะผมไม่ถูกกะตัวนี้  เลยเลิกฉีด ตอนนี้ย้ายที่ทำงาน บังเอิญบริสัทมีนำเข้า กลูต้าแบบฉีด อยากขาวมาอีกแล้ว555 เค้าก็มีอบรมให้นะเรื่องประโยชน์ของกลูต้านี่ เออตอนนี้มั่นใจ่ว่ากูฉีดตัวนี้ปลอดภัยแน่บริสัทนำเข้ายี้ห้อเดียวส่งคลีนิคและรพ. เพราะรู้ที่มาที่ไปชัดเจน แต่จะซื้อยังไงดี เค้าคงไม่ขายให้กล่องสองกล่อง เลยหาในเน็ตอีก ตอนนี้เรารู้ว่าของแท้ดูตรงไหน หาๆในกูเกิ้ล เจอเว็บหนึ่ง เราก็ถามๆ ว่ามีตัวนี้ไหม เค้าก็ตอบใช่ๆมีตรงตามที่บอกทุกอย่าง ขอให้ส่งรูปให้ดูเค้าบอกอยู่ข้างนอกตอนนี้ ถ้าของปลอมเค้ายินดีคืนเงินผมซื้อใจลูกค้าจะได้ซื้อขายกันนานๆ เค้าบอก. ผมเลยตอบเอาสองกล่องคับโอนตังให้เลย จากนั้นมีสินมอไซด์ผู้หญิงมาส่ง เก็บค่าส่งด้วย สองร้อย เออไม่เป็นไร เค้ามามอไชด์มันอันตราย ผมก็ให้สองร้อย ได้ของล่ะ ดีใจ วางไว้1 วันกะจะฉีดพรุ่งนี้ วันพรุ่งนี้มาถึงเปิดออกดู เออหลอกตูชัดๆ ข้างนอกกล่องก็คล้ายๆของที่บริสัท ข้างในดิ เหมือนเอาแป้งเล่นน้ำสงกรานต์มาใส่ไว้ในขวด ผมถ่ายรูปล่ะโยนทิ้งเลย เจ็บใจมากๆ พิมพ์กลูต้าปลอมในกูเกิ้ลอีกที ไปเจอเค้าบอกพวกนี้ของปลอมผลิตที่เวียดนาด มาเลเซีย ไปแอบถามจากพี่ที่ทำงานว่าเค้าขายให้พนักงานไหม ได้คำตอบว่า ขายแต่ราคาเป็นขายปลีกนะ เลยได้มกล่อง1ราคาสูงกว่าในเน็ตแต่ปลอดภัยเอาว่ะ 555 ก็เป็นค่าขนส่ง. หวัง่าจะมีประโยชน์กะเพื่อนๆที่อยากฉีดบ้างนะคับ บ่นยาวเลยไม่เคยออกสื่อ555 อันนี้ความรู้เกี่ยวกับกลูต้า อ่านๆเข้าใจง่ายเอามาฝากhttp://elib.fda.moph.go.th/library/default.asp?page2=subdetail&id_L1=27&id_L2=31218&id_L3=3003  

photo-2.JPG (825.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ผมฉีดโคจิคได้ 3 เข็มแล้วครับ ยอมรับว่าผิวเนียน และนิ่ม แต่ไม่ขาว อยากลองตัวอื่น ที่ว่าขาวจิง ไวจิง ตัวไหนดีคัฟ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-2-2 16:24:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อีนังโจ เมื่อ 2014-2-2 11:32
ผมฉีดโคจิคได้ 3 เข็มแล้วครับ ยอมรับว่าผิวเนียน และนิ ...

ผมไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญน้า555 ผมว่า สามเข็มยังไม่น่าจะขาวจนรู้สึกแตกต่างน้า ต้อง5-10 น่ะคิดเองนะ555 ลองฉีดไปก่อนมีผิวเนียนนุ่มขึ้นน่าจะได้ผลในทางที่ดีอยู่ ผมก็ลองของในเน็ตมาก่อน อาจเพราะผมไม่ค่อยออกแดดเท่าไหร่ GC 3000 น่ะขาว ยังไงดูให้มั่นใจว่าเป็นของแท้ไม่ใช่แป้งผสมฮอร์โมน หรือ พวกยาห้ามเลือด รอผู้เชี่ยวชาญมาตอบน้า
ต้นฉบับโพสต์โดย zoc เมื่อ 2014-2-2 16:24
ผมไม่ใช่ผู้เชี่ยวชาญน้า555 ผมว่า สามเข็มยังไม่น่าจะ ...

ขอบคุณคราฟ ^^"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้