ดู: 591|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แนะนำที่เสริมจมูกหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
มีงบอยู่ 9000บาท เเต่อยากเสริม ตอนนี้อ่านหลายคอมเม้นงงไปหมด ตอนเเรกจะทำ เซเลปเเต่ มีคนบ่นเยอะเรยไม่รู้จะทำที่ไหนละครับ อยู่รังสิตครับ ปล.ถ้าจะเสริมควรเสริมเเบบไหนไม่่มีเเบบในหัวเรย

img1389412115359.jpg (142.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

BB you สาขารังสิตอะครับ 9000 น่าจะพอ
หมอบุญถิ่น
ถ้าสามารถรอได้..และมีกำลังทรัพย์มากพอแนะนำหมอเฉลิมครับ
ซิลิโคนญี่ปุ่นที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยครับ ลองหาดู เป๊ะหลายคนนะครับ
รอเก็บเงินเพิ่มอีกนิด แล้วลองมาทำกับหมอทนงศักดิ์ ที่เอเชียคลินิก แบบใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูดีกว่าไหมค่ะ คือทำแบบนี้จะปลอดภัย และดูเป็นธรรมชาติกว่า (จับผิดยากมากว่าตนทำศัลยกรรมมานะค่ะ)
หมอบุญถิ่นไง  5000 เห็นมีคนไปเสริม ก็โอเคน่ะ แต่เราเสริมหมอชาตรี 15000 ก็โอน่ะ ของแพงใช่ว่าจะดีเสมอไป ของถูกก็ใช่ว่าไม่ดี หาข้อมูลเยอะๆ น่ะครับเอาใจช่วย หล่อๆ สวยๆทุกคน
คุณคิดว่าเมื่อคุณทำเสร็จ คุณไม่ต้องให้หมอแก้รึเปล่า
ควรเตรียมเงินสำหรับไปแก้ไขจมูกด้วย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้