ดู: 518|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ---- ปีกเนื้อจมูกด้านบน มีปุ่มเนื้อแข็งๆ คืออะไร?

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ.. เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาวดั้งโด่งทุกคน

พอดีตอนนี้ดิฉันอยากทราบเกี่ยวกับ เนื้อแข็ง ๆ บนปีกจมูกด้านบน มันเริ่มเกาะแข็งเป็นก้อน เล็กๆ ไม่ทราบมันคืออะไรค่ะ?

คือรู้สึกว่ายิ่งนับวัน มันยิ่งเป็นก้อนนูนขึ้นมา ถ้าไม่สังเกตด้วยตา หรือใช้มือแตะจะดูไม่ค่อยออกว่ามันเป็นก้อนเนื้อ?

ตอนนี้ บอกตรง ๆ ค่ะ ว่า ทั้งเครียด ทั้งข้องใจ (ซึ่งตอนแรกคิดว่าเป็นแผลรอยเย็บธรรมดาทั่วไป)

แต่..ตอนนี้บอกตรงๆ เรยค่ะว่ามันไม่ใช่แระ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-25 23:30:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วอนผู้รู้ ช่วยตอบให้น่อยนะค่ะ? เครียดมากเรยตอนนี้ว่ามันคืออะไร? แล้วต้องทำยังไง?
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-25 23:30:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วอนผู้รู้ ช่วยตอบให้น่อยนะค่ะ? เครียดมากเรยตอนนี้ว่ามันคืออะไร? แล้วต้องทำยังไง?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้