ดู: 1147|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามเรื่องเสริมจมูกระหว่างหมอนพรัตน์ กับหมอคัมภีร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนถามเรื่องเสริมจมูกค่ะ ศึกษาในเว็บมาสักพักนึงแล้ว นั่งดูทั้งวันทั้งคืนจนมึนไปหมด คนนี้ก็สวยคนนั้นก็ดูดี จนตัดสินใจได้ว่าสนใจทำกับหมอนพรัตน์ อยากทำแบบเสริมซิลิโคนปลายกระดูกอ่อน หมอทำสวยมั้ยคะ

แต่ที่บ้านอยากให้ทำกับหมอคัมภีร์ (ที่เมื่อก่อนอยู่สายไหมแล้วตอนนี้ย้ายไปอยู่รัชดา) เพราะบอกว่าทำสวย เก่ง แต่หาดูในเว็บไม่ค่อยมีรีวิวให้ดูเลย ไม่ค่อยมีคนกล่าวถึงด้วยซ้ำ เลยอยากทราบว่าหมอเค้าเป็นอย่างไรบ้างคะ มีใครเคยไปทำมามั้ย ไม่ค่อยมั่นใจกับคุณหมอเท่าไรเพราะน้องสาวไปทำมาได้หลายปีแล้วก็ดูเป็นธรรมชาติดีแต่มันธรรมชาติเกินไปแล้วทรงไม่สวยเลยไม่ชอบเลยค่ะ แต่ชอบตรงที่จมูกไม่เบี้ยวไม่เคยมีปัญหาอะไร

ระหว่างหมอนพรัตน์ กับ หมอคัมภีร์ ท่านไหนทำสวยกว่ากัน หรือมีหมอท่านไหนแนะนำได้นะคะ อยากได้แบบทำออกมาแล้วไม่เบี้ยวไม่มีปัญหาไม่อยากต้องแก้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
หมอคัมภีร์ รุ้จักกับพี่พริตตี้คนนึงเค้าไปทำจมูกแบบเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังหู อยุ่ได้ปีนึงแล้วมันฝ่อค่ะ
แต่ไม่เป็นอันตรายอะไรหรอกนะคะ เเค่ทรงจมูกมันจะไม่พุ่งๆเหมือนที่ทำตอนแรกๆค่ะ (ทำมาแสนนึงมั้งเมื่อปีที่แล้ว)
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-25 16:22:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ แล้วจมูกของพี่เค้าสวยมั้ยคะ ไม่เคยเห็นหมอทำแบบพุ่ง ของน้องสาวทำออกมาแบบปลายสั้นๆกลมๆแต่อาจเป็นเพราะเนื้อน้อยและหมอบอกทำให้เข้ากับรูปหน้า แต่คือทรงไม่สวย ใจเลยไม่กล้าไปทำเพราะราคาก็แพงมากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้