ดู: 731|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกโด่งอยู่บ้างแต่อยากให้แลดูโด่งอีกนิดในแนวเดิมๆที่มีอยู่แล้วอยากให้ช่วยแน่ะนำ

[คัดลอกลิงก์]
อยากขอรบกวนถามครับ คือจมูกผมพอจะโด่งอยู่บ้างครับ แต่อยากให้แลดูโด่งอีกนิด ปลายหยดน้ำนิดๆ ปลายเชิดนิดๆในแนวเดิมๆที่มีอยู่แล้ว(ตามรูป) ให้ออกมาแบบธรรมชาติ อยากให้ช่วยแน่ะนำหมอให้หน่อยนะครับ หมอท่านไหนมีฝีมือในแนวที่ผมอยากได้ และค่าใช้จ่ายเท่าไหร่?

เพิ่งโพสต์เป็นสมาชิกใหม่ครับ ไม่มีความรู้เรื่องศัลยกกรมเลย

เราว่าจมูกแบบนี้หน้าหวานดีนะ :-)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-22 10:14:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กรณีเสริมสิริโคนนี่ ถ้าโด่งอีกนิดสามารถทำได้มั๊ยครับ? แบบนิดเดียวจริงๆอ่ะครับ ที่อยากทำเพราะอยากให้จมูกยกขึ้น หวังจะให้ช่วยยกปีกจมูกขึ้นด้วย เผื่อว่าปีกจะแคบลง และช่วยดึงใต้ตานิดๆอ่ะครับ
เคยมีคนแนะนำให้ใช้วิธีฟิลเลอร์ แต่กลัวอ่ะครับ เพราะกลัวสารตกต้างเป็นพิษและเปลี่ยนรูปทรงภายหลังอ่ะครับ ไม่อยากต้องมาขูดออก
ถ้าฉีดฟิลเลอร์ไม่อยากให้ฉีดเลย เพื่อนผมก็ต้องขูดออกเหมือนกันเหมือนมันเป็นสารตกค้างอย่างที่ว่าอะครับ
ส่วนเรื่องจมูก ลองดูกองจูก่อนก็ได้นะ เราว่าเค้าทำสวยดีอะ แต่ราคาไม่ต้องพูดถึง
facebook.com/Kongjuclinic

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-23 15:54:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Kongjuนี่ทำจมูกอยู่ที่เท่าไหร่ครับ?
ต้นฉบับโพสต์โดย billu2 เมื่อ 2014-1-23 15:54
Kongjuนี่ทำจมูกอยู่ที่เท่าไหร่ครับ?

ไม่รู้อะ เราดูยังเดียวเลย เด๋วไปสืบมาให้คร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้