ดู: 6716|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มีใครเคยโบท๊อกที่ ศักติ คลินิกไหมค่ะ ถูกมากจนสงสัย

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยโบท๊อกที่ ศักติ คลินิกไหมค่ะ มันถูกมากเลยอะค่ะ100ยู butolax 5500บาทเอง
เราลองเอาชื่อแพทย์มาเสิจ กูเกิ้ลก็แพทย์จิงๆ เลขคลินิกก็จิง คงไม่หลอกหรอกมั้ง

มีใครเคยทำบ้างไหมมมค่ะะะ ????
เป็นไง หน้าเรียวจริงไหมค่ะ ?
เหอๆ อย่าเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย ammity เมื่อ 2014-1-19 23:58
เหอๆ อย่าเลยค่ะ

บอกรายละเอียด ด้วย จิ
รอฟังเหมือนกัน สนใจอยู่เหมือนกัลค่ะ
แพทย์ยาปลอมก้เยอะคะ เด๋วนี้ของปลอมเกลื่อนคะ ขายถูกๆเอากำไรเยอะๆ ไม่ต้องรับผิดชอบ ลงไม่ลงก้แล้วแต่โชคชะตา
ไปมาแล้วค่ะ วันนี้สดๆเพิ่งกลับมามะกี้เอง แท้ทุกอย่างมีใบรับรองติดไว้ที่คลินิกเลยค่ะ ทีแรกก็กลัวเหมือนกันแต่ที่นั่นบอกถ่ายรูปได้ตามสบายแล้วตอนนี้ก็จะมาทำรีวิวด้วย รอดูนะคะ^^
ถ้าจากประสบการณ์เองที่เคยไป .. หน้าเรียวขึ้นจิงค่ะโดยเฉพาะช่วงกราม^^ ปล.เราใช้ตัว botulax 100u.ค่ะ  ตอนแรกว่าจะเอาตัวเยอรมันม่วงเพราะเคยฉีดละเห็นผลเร็ว แต่น้องในคลีนิคแนะนำว่าให้ใช้ตัวนี้ดีกว่า เพราะช่วงหลังๆนี้ตัวเยอรมันทำออกมามะค่อยดีแล้ว เราก้อเลยเอา botulax ตามคำแนะนำ เพราะมีการันตีให้ด้วย เลยยอมเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยเพราะผลที่ได้ปลอดภัยและชัวร์กว่าด้วยสบายใจกว่าค่ะ^^
เราว่าที่นีก็ดีนะทำไปไม่เคยมีปัญหาเลยทำแล้วก็มีความต่างแตกถูกแล้วมีของแท้ใช้จริงใบอย.ก็มีเราว่าดีจะตายตั้งแต่มาทำที่นี่หน้าก็ดีขึ้นต่างจากเมื่อก่อนมากจนมีคนทัก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้