ดู: 4318|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอมนัส เมโกะคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]

รูปนี้พึ่งทำเสร็จค่ะไม่เจ็บเลย ตอนแรกนึกว่าตอนฉีดยาชาจะเจ็บแต่ไม่เจ็บเลยค่ะพี่พยาบาลมือเบามากคุณหมอและพี่พยาบาลใจดีและเป็นกันเองมากๆ วันที่1คุณหมอจให้ใส่เฝือกไว้ก่อน

วันที่2ค่ะเริ่มช้ำและบวมแล้วแต่ไม่เจ็บนะคะพี่พยาบาลจะให้ยาลดบวมมากินด้วย ด้ายซ้ายจะช้ำมากกว่าด้านขวาเพราะคุณหมอตะไบจมูกที่คดด้านซ้ายให้

วันที่3

วันที่4
วันที่7ถึงจะไปตัดไหมค่ะยังไม่รู้ว่าทรงจะเป็นยังไงแต่ที่บ้านบอกว่าดูเป็นธรรมชาติมากๆเราก็แอบดีใจคะจะได้ไม่เฟคมาก
เราทำที่เมโกะคลีนิคกับคุณหมอมนัสราคา70000 คลีนิคอยู่ตรงห้าแยกลาดพร้าวเลย พี่พนักงานใจดีๆทุกคนเลยเราก็ดูมาหลายที่แต่ตัดสินใจเลือกที่นี้เพราะ
มั่นใจในตัวคุณหมอน่ะ เเล้วจะมาลงรูปให้ดูอีกนะค่ะ
รอชมผลงานค่ะ มาอัพให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ
รอชมนะค่ะ ฮิฮิ ขอให้สวยๆๆสมใจนะค๊าาาา
หายไวๆ สวยครับ
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ เอามาลงให้ดูหน่อยนะคะ
มาอัพเดตให้ดูบ้างนะคะ
หายไวๆนะค่า สวยแน่นอนค่าฝีมือระดับหมอมนัสแล้ว เป๊ะมากค่า
ทำสวยจังเลยค่ะ รับกับรูปหน้ามาก
ดูสวยแบบธรรมชาติดีค่ะ
หากมีภาพอัพเดท ขอดูหน่อยนะจ๊ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ใกล้สวยแล้วนะอิอิ
สวยแน่ๆเลยยยยย  ไว้มาอัพเดทอีกนะค้ะะะะ อยากดูตอนเข้าที่แล้วค่ะ ^^
รอชมผลงานครับ มาอัพให้ดูเรื่อยๆนะ สวยแน่นๆเลยมือคุณหมอมนัส
อัพเดตด้วยนะคะ รอค่าา  >.<
หายแล้วสวยแน่ๆ ค่ะ เรา Confirm
สวยแล้ว Update ภาพให้ดูด้วยนะจ๊ะ อยากเห็นจังเลย
รออัพเดทนะคะ หมองานสวยตลอดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้