ดู: 821|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ++ มีจมูกอยู่แล้วแต่อยากสวยขึ้น ทำจมูกกับหมอไหนดีคะ ++

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sinda เมื่อ 2014-1-9 13:22

สวัสดีค่ะ เราเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ไม่รู้ตั้งกระทู้ถูกไหมนะคะ ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยค่ะ :)

คือเราตัดสินใจจะทำจมูก จริงๆอยากทำมานานมากแต่ไม่มีโอกาสสักที เพราะไม่รู้หมอไหนดี หาในเน็ตตามตรงคือตาลายค่ะ
เลยอยากจะขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ คือเราเป็นคนมีจมูกอยู่แล้ว แต่ไม่ได้โด่งเว่อมาก แต่หันข้างคือเป็นแท่งเลยค่ะ นี่คือสาเหตุที่คนรอบข้างต่างห้ามไม่ให้ไปทำ
เพราะมีดั้งอยู่แล้ว ถ้าไปทำอีกอาจไม่สวยได้นะ แต่ค่ะแต่ เรามีจมูกจริง เนื้อจมูกตรงปลายเยอะ หันข้างคือเป็นแท่งเลย
เหมือนคนทำมาเลยแหละ แต่เวลาหันหน้าตรงสิคะ คือดูแบน ไม่มีมิติเลย ตรงระหว่างดั้งมันแบนอ่ะค่ะ บวกกับแก้มเยอะหน้าอ้วน เลยดูบานไปกันใหญ่แบบกู่ไม่กลับ

เราอยากสวยขึ้นอ่ะค่ะ พรุ่งนี้มีนัดปรึกษากับคุณหมอสำรวยเห็นว่าท่านทำเป็นธรรมชาติดี ดูรูปคนที่ทำกับแกบางคนก็ดูธรรมชาติเกินไป อีกใจก็มหอศรันย์ค่ะ เราอยากได้ไม่แพง เพราะเคยฉีดคอลลาเจนมาต้องบวกค่าขูดอีก อยากได้ไม่เกิน 20,000 บาทค่ะ
แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำกับหมอไหนดี เพื่อนๆช่วยแนะนำได้ไหมคะ เราอยากสวยขึ้น อาจไม่เอาโด่งเว่อรเลย แต่ขอให้ดูดีขึ้น ดูมีจมูกขึ้นอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ ;)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redpokkadot เมื่อ 2014-1-9 14:04

ลองที่เอเมด ดูมั๊ยอ่าค่ะ เห็นมีหลายคนไปทำ
เราเองก็ไปทำที่นั้นมา แต่เป็นแบบฉีดอ่า
เก็บเงินอีกนิดก็ได้ครับ ผมว่าไหน ๆ ก็ทำแล้วมันก็อยู่กับเราตลอด ลองเข้ากูเกิ้ลหารูปภาพศึกษาดูแต่ละคลินิกก่อนดีกว่า ดูไว้เยอะ ๆ เจ็บทีเดียวดีกว่าต้องมานั่งแก้จมูกอะครับ แต่สำหรับผม ผมแนะนำกองจูนะ สวยเกาหลีแต่แพงไปหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้