ดู: 1304|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกขอคำแนะนำค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
[อยากทำจมูกมากๆค่ะเครียดกับจมูกมากเป็นคนจมูกใหญ่ มันคล้ายๆตูดไก่เลยจมูกแบบนี้ทำออกมาเเล้วจะสวยไหมค้ะ อยากได้คำแนะนำคุณหมอท่านไหน ฝีมือดีๆบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะค้ะ อยากทำครั้งเดียวเเล้วจบเลยไม่อยากแก้หลายครั้ง พอดี งบน้อย อิอิ/color]
ลองดูวีพลาสบางแสนค่ะ เห็นคนจมูกใหญ่ๆๆมาทำแล้วสวยนะ โอเคเลย เราก็ทำที่นี่จ้า ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 02:50:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cocofox เมื่อ 2014-1-9 01:46
ลองดูวีพลาสบางแสนค่ะ เห็นคนจมูกใหญ่ๆๆมาทำแล้วสวยนะ  ...

ค่ะขอบคุณมากค่ะราคาเเพงไหมเอ่ย
ดูทรงต้นเดิมของคุณแล้วเราว่าทำออกมาสวยแน่นอนค่ะ ฟันเฟิร์ม
เวลาจะทำศัลยกรรมเราต้องคำนึงถึงปัจจัยพวกนี้ก่อนเป้นขั้นพื้นฐาน
1.สะดวก
2.งบประมาณ
3.ระยะการพักฟื้น
   *** เราลองนึกพวกนี้ก่อนนะ !!! เเล้วยังไงมาคุยกับผมได้ INBOX มาได้นะครับ ชื่อเฟส Deww Xd
จมูกเหมือนเราเลย เหมือนเปนคนฐานกระดูกกว้าง อาจจะต้องเหลาหรือตอก เพราะม่ายงั้นเสริมไปจมูกจะเเลโตเเละเด่น
ตอนนี้เรากำลังจะแก้อยู่ต้องตอกฐานกระดูกก่อนถ้าไงจะมาบอกนะคะ ^^ ว่าโอเคมั๊ย
แนะนำอีกทางเลือกนึง รพ.เลอลักษณ์จร้า เราก็ทำที่นี้

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=85494&extra=page%3D7%26filter%3Dtypeid%26typeid%3D1%26typeid%3D1
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 19:27:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yokotokyo เมื่อ 2014-1-9 11:49
ดูทรงต้นเดิมของคุณแล้วเราว่าทำออกมาสวยแน่นอนค่ะ ฟั ...

มีกำลังใจขึ้นมาเลยค่ะ ขอบคุณมากๆ
หมอพิชาญศักดิ์ v-plast บางแสน หรือหมอเฉลิม ฟอร์จูน ก็ได้ค่ะ เห็นผลงานแล้วสวยดี
แนะนำอีก 1 ทางเลือกคะ
ฐานจมูกกว้างอาจจะต้องตอกจมูกด้วยคะ
www.facebook.com/beautysurgerybb
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้