ดู: 9359|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ช่วยด้วยคะ เหมือนตายทั้งเป็นจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
น่าสงสารมากค่ะ เกิดไรขึ้นอ่ะค่ะ
เล่าให้ฟังหน่อย
เป็นไรคะจนท. เกิดไรขึ้นคะ
ขอรายละเอียดด้วยคะ พี่ ๆ ที่มีความรู้จะได้ให้คำปรึกษาได้นะคะ

เล่าหน่อยสิ
อยากรู้เหมือนกัน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-8 20:30:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำนมกับหมอเทพมาคะ ทำมาได้8วันแล้ว เดิมเปนคนอ้วนแล้วมาผอมนมเลยคล้อยไมาสวยคะ เวลาก้มเปนริ้วๆเลยคะ นุ่เลยคัดสินใจไปทำกะหมอเทพ ทำ350ccคะ พอทำเส้ดด้านซ้ายของมันเปนผิดรูปเลยคะ่ เปนย้อยหนักกว่าเดิม ส่วนด้านขวาก้ย้อยคะแต่น้อยก่าข้างซ้าย วันนี้ไปหาหมอมา หมอบอกว่าต้องแก้ใหม่โดยวันศุกร์นี้ หมอจะเละแผลด้านซ้ายที่จั้กกะแร้แล้วใช้เคีื่องมือกดซีลีอีกครั้งแต่หมอบอกว่าอาจดัขึ้นมานิดนึงหรืออาจเหมือนเดิม ถ้าทำครั้งที่2ข้างเดียว เรากีวนมออกมาไม่เท่ากันมากๆ ใครเคยเจอแบบนี้บ้างอะคะ แล้วเครื่องมือที่จะแหย่ไปในนมอีกครั้งเพื่อกดและดันซีลีให้เข้ารุปคืออะไรอะคะ พี่ๆคนไหนทราบข้อมูลบ้างคะ ตอนนี้นุ่แทบจะบ้าแล้วคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-8 20:31:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2014-1-8 16:33
น่าสงสารมากค่ะ เกิดไรขึ้นอ่ะค่ะ

ไปทำนมกับหมอเทพมาคะ ทำมาได้8วันแล้ว เดิมเปนคนอ้วนแล้วมาผอมนมเลยคล้อยไมาสวยคะ เวลาก้มเปนริ้วๆเลยคะ นุ่เลยคัดสินใจไปทำกะหมอเทพ ทำ350ccคะ พอทำเส้ดด้านซ้ายของมันเปนผิดรูปเลยคะ่ เปนย้อยหนักกว่าเดิม ส่วนด้านขวาก้ย้อยคะแต่น้อยก่าข้างซ้าย วันนี้ไปหาหมอมา หมอบอกว่าต้องแก้ใหม่โดยวันศุกร์นี้ หมอจะเละแผลด้านซ้ายที่จั้กกะแร้แล้วใช้เคีื่องมือกดซีลีอีกครั้งแต่หมอบอกว่าอาจดัขึ้นมานิดนึงหรืออาจเหมือนเดิม ถ้าทำครั้งที่2ข้างเดียว เรากีวนมออกมาไม่เท่ากันมากๆ ใครเคยเจอแบบนี้บ้างอะคะ แล้วเครื่องมือที่จะแหย่ไปในนมอีกครั้งเพื่อกดและดันซีลีให้เข้ารุปคืออะไรอะคะ พี่ๆคนไหนทราบข้อมูลบ้างคะ ตอนนี้นุ่แทบจะบ้าแล้วคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-8 20:33:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย PATCY'Z เมื่อ 2014-1-8 17:14
ขอรายละเอียดด้วยคะ พี่ ๆ ที่มีความรู้จะได้ให้คำปรึก ...

วิวให้ตลอดเลยนะคะ...จะติดตามให้กำลังใจ
เป็นกำลังใจให้ เจ้าของกระทู้ค่ะ
เปนกำลังใจให้นะคะ อย่าท้อนะคะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ เพราะจะไปทำนมกับหมอเทพเหมือนกันคะ หาข้อมูลมาเกือบปีแล้ว

น่าอกทำออกมาไม่เท่ากัน เพราะอาจจะเป็นเพราะฐานเดิมของเราก้ได้ หรืออาจจะยังบวมอยู่ ยังไม่ได้นวดซิลิโคนยังไม่แพ่ออกก็ได้

ขอให้หายไว ๆ นะ คุณหมอท่านรับผิดชอบยังไง รีวิวเลื่อย ๆ น๊าคะ
ถ้าไายดีแล้วยังย้อยอยู่แนะนำไห้ออกกำลังกายอะครับ เพราะที่เห็นน่าจะผอมจากการอดอาหารเลยทำไห้เป็นแบบนี้ ออกกำลังกาย ฉะเพราะส่วนจะช่วยได้มากมีท่าฉะเพราะทางอยู่น้าครับ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 08:10:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมื่อคืนด้านซ้ายซิลิดันขึ้นมาสูงมาก เราอยากบอกว่าเราตัดสินใจผิดอย่างแรง พรุ่งนี้5โมงเรานัดหมอผ่าอีกครั้ง เราได้แต่ภาวนาขอให้ออกมาเท่ากัน ออกมาสวยๆด้วยเถอะ //อยากจะร้องไห้
สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ทำออกมาสวยๆๆนะค่ะ
ขอให้แก้ออกมาแล้วสวยและเป็นที่พอใจค่ะ เป็นกำลังจัยให้นะคะ
ขอให้ทุกอย่างเป็นไปด้วยดีนะค่ะ ใจเย็นๆ มีสตินะค่ะ สู้ๆ มันจะต้องดีขึ้นค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะครับ สวยแน่นอนครับเชื่อฝีมือหมอครับ
เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ อย่าพึ่งท้อทุกอย่างมีทางแก้
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-1-9 12:32:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนมากนะคะ พุ่งนี้เราจะสุ้อีกครั้งนึง
เป็นกำลังใจให้คร้า
เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้