ดู: 12776|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกพัง,อยากแก้ ศิษย์หมอจำรูญสามเสน*ขอคำแนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
จากกระทู้เดิมที่ปรึกษาขอคำแนะนำเพื่อนๆ และรีวิวเรื่องแก้จมูกพัง
ปัจจุบันผ่านการแก้จมูกมาแล้ว 4 เดือนได้ข้อมูลจากเพื่อนๆที่เข้ามาแนะนำเย้อะมาก ขอบคุณจิงๆ หมอข้อมูลอยู่นานนนน และ เราสนใจหมออยุ่ท่านนึง คือ
อ.หมอจำรูญ ตั้งกีรติชัย (จำรูญคลิกนิก แถวสามเสน) ดูผลงานและปรึษาคุณหมอมา รักเรยค่ะ :))
แต่ด้วยความที่มีปมในใจ 555 ไม่อยากด่วนได้ใจเร็วเด็วจะพังอิก

อยากให้เพื่อนๆที่มีประสบการณ์กับคุณหมอ ช่วยแชร์ข้อมูลหน่อยค่ะ ว่าคุณหมอจำรูญ ท่านเป็นอย่างไร ฝีมือยังไง ดีหรือไม่อย่างไร
รบกวนน หน่อยนะค่ะ  จะขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

นี่คือรูปจมูกเมื่อแก้ได้ช่วงแรกๆสักสองเดือน พังขั้นสุดดดดดดด !!!!!

-----------------------------------------------

หลังจากนั้นนวดทุกวันนนนน ก็ดึขึ้นแต่ก้อยังไม่เหมือนเดิม จมูกใหญ่ๆ กว่าเดิมค่ะ
รูปนี้ถ่ายตอนเช้า เพราะตอนเช้าจมูกบวมมากๆๆๆ ! ต้องนวดๆ บีบๆลงเจลถึงจะเล็กลง ยิ่งตินปาตี้ไม่ต้องพูดถึง ดื่มปุ๊บ ! พองเรย555
เซงค่ะ!!! อยากหายยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ขอบคุณค่ะ
ดูรีวิวเยอะๆนะค่ะ เราก็ทำกับคุณหมอจำรูญมา แล้วต้องไปแก้กับคุณหมอสมศักดิ์เพราะกระดูกรองปลายสลายค่ะ ปลายหดกลายเป็นอะไรซักอย่างแล้วก็เบี้ยว มีอะไรโผล่ออกมาด้านในโพรงจมูก ไม่ซิลี่ก็กีะดูกอ่อน กรีดตาเป็นแผลยาวเป็นแผลเป็นเวลายิ้มเหมือนตีนกาค่ะ และระห่างกลางๆตาเป็นรอยสองรอยกรีดเหมือนกรีดผิดนะค่ะ เป็นรอยชัดอยู่ทุกวันนี้
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=31631

เคยมีเรื่องเมื่อ 2 ปีที่แล้ว หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยมีรีวิวแกเท่าไหร่ครับ
www.facebook.com/beautysurgerybb
รีวิวฝีมือคุณหมอคะ
สรุปได้ไปเสริมกับคุณหมอมั้ยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย g9bh] เมื่อ 2014-1-4 21:23
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=31631

เคยมีเรื่องเมื่อ 2 ปี ...

กะทู้ลบไปแล้วอะคะ คือกำลังจะไปทำที่นี้ มีปันหาอะไรหรอค่ะหลังไมเหล่าให้ฟังหน่อยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nuju2534 เมื่อ 2014-8-9 00:43
กะทู้ลบไปแล้วอะคะ คือกำลังจะไปทำที่นี้ มีปันหาอะไร ...

พิกลุคลีนิคเหลาซิลิสวยค่ะ เห็นซิลิบิดงอได้ด้วย
ผมเคยตกเป็นเหยื่อ หมอ จ ครับ เมื่อ2ปีก่อน ขนาดใส่กระดูกหู ยังทะลุเลยครับ เสียดายหูมากๆ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
  โพสต์ 2018-12-10 12:43
เคยแก้จมูกกับหมอจำรูญผู้โด่งดังเหมือนกัน และผิดหวังเหมือนคุณshitae  จมูกติดเชื้อต้องถอดซีลี่ต้องอยู่กับจมูกหมูและผิดรูป
ชีวิตเหมือนตายทั้งเป็น  เสียทั้งใจเสียเวลาและเสียเงิน
เข้าใจอารมณ์เพื่อนๆเรย เพราะก็เป็นหนึ่งในนั้น
5555 ทำจมูกผมได้ทุเรศมาก อย่างกับหมู หมอ จ.เนี่ย
เอางัยกันหล่ะเนี่ย
20 ธ.ค. กะไปทำกับคุณหมอจำรูญ อยู่เร่ย
โอ้วววว  ไม่อยากจะบอกเลยว่า  เล็ก หมอ จ. อยู่ในใจ
หาหมอแก้ปลายจมูกบางนี่ยากมาก !!
หาหมอแก้ปลายจมูกบางนี่ยากมาก !!
ปัจจุบันหมอ จ.ฝีมือเป็นไงบ้างคะ เหมือนเดิมไม๊  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้