ดู: 1280|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ดูจมูกผมทีนะคับ เครียดจังเลย 3 เดือนละ

[คัดลอกลิงก์]

ช่วยดูหน่อนยนะคับ ว่าควรทำยังไงดี ปลายจมูกมันใหญ่จังอะคับ ทำมาได้ 3 เดือนละ
ควรแก้จมูก หรือต้องตัดปีกหรือยังไงดีครับ ขอคำปรึกษาหน่อยนะคับ
มันจะยุบลงอีกน๊ะ  แต่สวยดี  ไม่เ็ห็นใหญ่เลย  แล้วเข้ากับรูปหน้าน้องดีน๊ะ  
สวยรับกับหน้าดีแล้วครับ ไม่ได้ใหญ่เลย...
ดูดีแล้วค่ะ ไม่ใหญ่เลย
ก็สวยแล้วนะคะ
สวยแล้วค่ะ อย่าวิตกมากค่า
ดูเหมาะกับหน้าแล้วค่ะ หล่อๆๆ ^_^
ไม่ได้ใหญ่เลยจ้ะ รอหน่อยกว่าจะเข้าที่ใช้เวลา 6 เดือนเลยก็มีนะ จายเยนๆ
ไม่ใหญ่เลย เข้ากับหน้าดีนะ ^^
เท่ครับ คิ้วอย่างเท่อ่ะ อิจฉาจริงๆ
ไม่ใหย่หรอกค่ะ เวลายิ้มเข้ากับรุปหน้าพอดีจ้ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้