ดู: 10187|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] *รีวิว จมูกกับคุณหมอเกมส์ BB You Clinic รังสิต 22/12/1013

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZNika เมื่อ 2013-12-30 17:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZNika เมื่อ 2013-12-30 17:32

สวัสดีค่ะ วันนี้หนิงจะมาขอรีวิวจมูกใหม่ค่า ทำเมื่อวัน อาทิตย์ที่ 22 ที่ผ่านมานี้เองค่ะ
กับคุณหมอเกมส์ BB You Clinic สาขารังสิต ซิลิโคนอเมริกานะคะ คุณหมอใจดีและมือเบามากๆ ได้โด่งตามสั่งเลยค่า
แต่ปลายไม่ค่อยขึ้นสูงมากเท่าไหร่ เนื้อจมูกหนิงน้อย ปลายจมูกตัด ยังบวมๆ อยู่ด้วย แหะๆ ^^' แต่ไม่ช้ำมาก ไม่เขียวมากเลยค่ะ ปลื้มมากเลย แนะนำ ติชมได้นะค่ะ

# เป็นผู้หญิงเน้ออ 555

Before

หลังออกจากห้องผ่าตัดทันที

After

วันที่ 7 แล้วววว แต่งหน้า เมคอัพได้แล้วว

แสดงความคิดเห็น

หน้าตาน่ารักอยู่แล้ว ทำแล้วยิ่งสวยคมขึ้นค่ะ ปากบางดีค่ะ ทำรึเปล่าคะ  โพสต์ 2013-12-30 18:23

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หน้าเปลี่ยนเลย สวยขึ้นมากเลยค่ะ
สวยมากเรยค่ะพี่ :)
#แอบอิจฉา
สวยมาก เสริมอย่างเดียวใช่มั้ยครับ
เท่ารัยคะ ราคา
โด่งสวยชัดเจนดี
สวยจังเลยค่ะ
สวยเลยค่ะ เสริมที่เดียวกันค่ะ หมอเกมส์
ทำแล้วสวยจังเลย >///<
จมูกโด่งสวยมากค่ะ
สวยเลยอ่าาาาาาา
สวยมากเลย ชอบๆ
จมูกสวยมากเลยอ่า ชอบๆ
สวยค่ะ ทำแล้วดูดีมากๆๆเลย
จมูกสวยมากเลยค่ะ ดูดีขึ้นเยอะเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kusjug เมื่อ 2014-4-17 20:22

จมูกโด่งเป็นสันสวย ดูดีมากเลยค่ะ
น่ารักอยู่แล้ว พอทำยิ่งสวยเลยยยย
สวย น่ารัก ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้