ดู: 774|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เรื่องการนัดหมอเทพ--มีข้อสงสัยครับ(ผู้ชาย)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hiphoptommy เมื่อ 2013-12-25 11:34

คือจะตัดหนังหน้าท้อง กะตัดหน้าอก คือเคยอ้วนมากมาก่อน  ผอมแล้วละ ไม่ผอมมากหรอก เล่นกล้ามมา  มีแต่หนังเหี่ยวๆ
แต่พอโทรไป พนักงานบอกว่า อ่าว ผู้ชายเหรอ มาหาหมอก่อนนะ ให้หมอดูก่อน ว่าผ่าได้หรือไม่  ก็เลยมีคำถามดังนี้

1...ถ้าจะไปหาหมอ ให้หมอดูควรไปเวลาไหนครับ ได้ข่าวว่าคิวแน่น ดังนั้น ต้องไปตอนไหน ถึงจะถูกเวลาครับ
2..ช่วงปลายปีนี้ ถึงต้นปีหมอว่างวันไหนครับ

ช่วยให้ข้อมุลด้วยนะครับ  ขอบคุรมากครับ ต้องเดินเข้าไปหาหมอเลย อายจุง
คุณหมอคิวแน่นมากๆ การไปหาควรไปตอนเช้าๆเลยค่ะ ไปแล้วรีบบอกพนักงานเลยว่ามาทำอะไร
น่าจะถามพี่คนรับโทรศัพท์ว่าไปวันไหนเลยนะคะ เขาจดคิวหมอไว้ น่าจะแนะนำวันและเวลาได้ดีที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้