ดู: 43933|ตอบกลับ: 564
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

กติกา การแจกรางวัล

::  ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้ (เลือกได้เพียง 1 รางวัล)
===== > พร้อมทั้ง ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 30,000 บาท

5. yb Holistic  "แจก yb Gulvanic Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,500 บาท

6. yb Holistic Clinic
yb Holistic  "แจก yb Super Finest Gold Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,000 บาท

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เกณฑ์ในการพิจารณาของรางวัล แอดมินจะพิจารณาจ่ากการสุ่มเลือกข้อความที่โดนใจ โดยแอดมิน เป็นคนเลือกผู้โชคดี ครับ

หมดเขตส่งชิงรางวัล วันที่ 31/12/56 เวลา 18.00น. ครับ
ประกาศผลผู้โชคดีพร้อมกันทุกเกมส์ วันที่ 2/01/57 ไม่เกินเวลา 18.00น. ครับ โดย ผู้โชคดีจะต้องติดต่อรับของรางวัลภายในวันที่ 5/01/57
**โดยแอดมินจะทำการแจ้งติดต่อผู้โชคดี ผ่านทางข้อความส่วนตัว PM โดยส่งข้อความจากยูสเซอร์ BOBBY  ในเว็บดั้งโด่งโด่งดอทคอมเท่านั้นครับ
ถ้าติดต่อมาล่าช้า เลยเวลาที่กำหนดไว้ ถือว่าสละสิทธิ์ครับ (สงวนสิทธิ์สำหรับสมาชิกเว็บดั้งโด่งเท่านั้นครับ)

ทางเว็บจะดำเนินการส่งของรางวัลทาง EMS ในวันที่ 8/01/57 ครับ

หมายเหตุ

1. การพิจารณาผู้ได้รับของรางวัล การตัดสินของทางเว็บไซต์ดั้งโด่งดอทคอม ถือเป็นที่สิ้นสุด
2. ของรางวัลไม่สามารถเปลี่ยน เป็นเงินสดได้ ทางคลินิกขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิก แก้ไข หรือเปลี่ยนแปลงของรางวัล ต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
และไม่สามารถโต้แย้งใดๆ ได้ในทางกฏหมาย เพราะกิจกรรมนี้ เพียงต้องการแจกของรางวัลฟรี ทางเว็บไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ
ในของรางวัลดังกล่าว เนื่องจากทางเว็บรับหน้าที่ นำของรางวัลมาแจกสมาชิกฟรีๆ เท่านั้นครับ
3. กฏข้อตกลงเงื่อนไขเพิ่มเติม เป็นไปตามข้อตกลงของทางคลินิก ที่ปรากฏบน Gift Voucher หลังจากที่ได้รับรางวัลไปแล้ว
ท่านสามารุถติดต่อสอบถามรายละเอียด เกี่ยวกับของรางวัลดังกล่าว กับทางคลินิกได้โดยตรงครับ
4. สมาชิกที่เคยได้รับของรางวัลจากคลินิก หรือร้านค้านั้นๆ ไปแล้ว ไม่ สามารถใช้สิทธิ์รับ ของรางวัลได้ครับ โดยทั้งนี้
สมาชิกควรพึงระลึกถึง ข้อกำหนดดังกล่าวนี้ โดยทั้งนี้จะต้องมีความซื่อสัตย์ต่อตนเองและผู้อื่น หากเคยได้รางวัลไปแล้ว
ก็ขอให้เปิดโอกาสให้คนอื่นได้รางวัลบ้างนะครับ "ความซื่อสัตย์ เป็นสิ่งที่ดี" สำหรับใครที่เคยได้รับรางวัลไปแล้ว และเคยได้รับรางวัลซ้ำอีก
แอดมิน (ในกรณีที่ทางเว็บตรวจสอบไม่พบ) ก็ขอให้คุณเจอแต่คนไม่ซื่อสัตย์กับคุณครับ คุณเป็นคนประเภทไหน ก็ขอให้เจอแต่คนประเภทนั้นครับ
5. หลังจากที่ ได้รับ Gift Voucher ไปแล้ว ให้สมาชิกผู้โชคดีติดต่อสอบถามรายละเอียด กับทางคลินิก เกี่ยวกับ การเข้ารับบริการได้โดยตรง
กับทางคลินิกเลยครับ โดย Gift Voucher  มีวันหมดอายุ แอดมินขอแนะนำให้ติดต่อสอบถามไปยังคลินิก ที่ท่านได้รับรางวัล ในทันทีเลยครับ
เพื่อรักษาสิทธิ์ในของรางวัลดังกล่าวครับ
6. หากพบปัญหาใดๆ ในการเข้ารับบริการ สามารถส่งความคิดเห็นของท่านมายังอีเมล์ webdungdong@gmail.com เพื่อเป็นประโยชน์ และเป็นแนวทาง
ในการจัดกิจกรรมแจกของรางวัลในอนาคตครับ

ขอบคุณที่ร่วมสนุกครับ
ดั้งโด่งดอทคอม

แสดงความคิดเห็น

อยากได้รางวัลที่2 ค่ะ >>"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางว   โพสต์ 2014-12-10 10:53
รางวัลที่อยากได้ค่ะ^_^ 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่าน   โพสต์ 2014-12-6 04:26
คลีนิกแพทจุฬา  โพสต์ 2014-11-7 17:45
ขับรถผ่านเจอลด 50 % คนอย่างกะหนอน ป้ายบอกถึง 20 ธ.ค 57  โพสต์ 2014-11-7 17:45
คลีนิกตรงป้ายซอยประชาอุทิศ29 ตอนนี้ฉลองครบรอบ ลดทุกอย่าง  โพสต์ 2014-11-7 17:43

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

อยากได้รางวัลนี้ค่าาาา>>>>>1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
                ปีใหม่นี้อยากจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิตบ้าง?
จะทำหน้าใหม่ค่ะ ถ้าได้รางวัลนี้ คงได้ทำจมูกอันดับเเรก เพราะอยู่ตรงกลางใบหน้าจะได้รู้ว่าเราจะโมหน้าอะไรต่อไปอีกค่ะตอนนี้พร้อมเปลี่ยนหน้าใหม่เเล้วเพราะอุตส่าเก็บหอมรอมริบเพื่อมาโมหน้าตั้งเเต่มัธยมตอนนี้ก็20เเล้วพร้อมทำศัลยกรรมค่ะ เพราะตอนนี้หน้าเพลียมากค่ะ หน้าบานอย่างกะกระด้งส่ายข้าว ปากหนาอย่างกะข้าวเกรียบ จมูกบ่มีรูหายใจ เพื่อนเลยล้อว่าไม่สวยฉ่ำ ผู้ชายไม่จีบ เเต่ปีใหม่จะถึงนี้จะเปลี่ยนตัวเองครั้งยิ่งใหญ่เลยค่ะเเละจะสวยฉ่ำเลอค่าในปีหน้าเเละทุกๆปีForeverเลยละค่ะ ผู้ชาย งาน เงิน จะวิ่งเข้ามาอย่าง immediately ค่ะ  
         ขอบคุณค่ะ
รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่2557 จะทำอะไรใหม่ๆในชีวิต ตั้งใจเรียนให้จบ และจะพยายามเป็นสื่อมวลชนที่มีคุณภาพให้ได้ และจะทำให้ครอบครัวมีชีวิตความเป็นอยู่ที่ดีขึ้น

แสดงความคิดเห็น

รางวัลที่อยากได้ "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" ปีใ   โพสต์ 2014-11-16 11:59
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
อยากเปลี่ยนตัวเอง เริ่มต้นปีด้วยสิ่งดีดีสิ่งไหม่ตั้งไจเรียนทำงานเสริมเก็บเงินไปพัฒนาไบหน้าไห้ดีขึ้น
เปลี่ยนบุคลิกเพื่อตนเองเเละหน้าที่การงานไนวันข้างหน้า ค้ะ ^^
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัลที่3 ค่ะ
ปีนี้โดนแฟนทิ้ง .......ปีใหม่ตั้งใจจะเปลี่ยนตัวเองใหม่เปลี่ยนให้สวยจนจำไม่ได้...
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-18 19:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
  หน้าตาของรางวัลเป็นแบบนี้ครับ

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

4. yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน จำนวน 1 รางวัล"

5. yb Holistic  "แจก yb Gulvanic Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,500 บาท

6. yb Holistic Clinic
yb Holistic  "แจก yb Super Finest Gold Mask ฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 2,000 บาท

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ? ผมจะตั้งใจเรียนให้มากขึ้น มากขึ้นมากๆ เพราะเทอมนี้เป็นเทอมสุดท้าย ผมจะต้องคว้าเกีรตินิยมอันดับ1 มาให้ได้ครับ เพื่อให้พ่อและแม่ภูมิใจที่ส่งเสียให้เรียน ตั้งแต่ปีหนึ่ง จน ถึง ตอนนี้ ครับ
อยากได้รางวัลที่ 3 ค่ะ ทำปากบาง
ปีใหม่อยาก มีรูปหน้าที่สวยเพื่อต้อนรับสิ่งใหม่ๆ เจออะไรใหม่ๆดีๆ กว่าเดิม
ของรางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง

ปี2557สิ่งที่อยากทำและจะทำให้ได้คือ
1.บริจาคเลือด
2.ลดน้ำหนัก
3.พาแม่ไปเที่ยวทะเล
4.แบคแพ็คไปเที่ยวคนเดียว
5.อยากได้ดั้งใหม่ค่าาาาาา
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท สำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?  จะตั้งใจเรียนหนังสือและหางานPart-Timeทำเพื่อหาเงินมาแบ่งเบาภาระค่าเทอมค่ะ และจะพยายามทำตัวให้ดีกว่าปีนี้และปีก่อนๆค่ะ
ปีใหม่นี้อยากได้รางวัล Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นค่ะ
ปี 2557 นี้สิ่งที่ตั้งใจจะทำคืออยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดูดีขึ้นทั้งภายในและภายนอกค่ะ หมายถึงนิสัยใจคอและบุคลิกภาพ
อยากได้ รางวัลที่ 3. ศัลยกรรมปาก ค่ะ

และสำหรับปีใหม่นี้ ปีใหม่ 2557 จะสมัครเป็นทหารรับใช้ชาติ ค่ะ
อยากได้รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นค่ะ
ปีใหม่ 2557 ที่กำลังจะเข้ามาถึงอีกไม่กี่วันหนูจะทำอะไรหลายอย่างเรยค่ะที่ปีที่ผ่านๆมายังไม่ได้ทำ เช่นไปทำบุญ กินข้าวกับครอบครัว เปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ให้ไปในทางบวก ปรับปรุงพฤติกรรมที่แย่ๆ ดูแลสุขภาพตัวเองให้ากขึ้น รู้จักรักตัวเองให้มากขึ้น
อยากได้ yb holistic แจก HiEnd Aesthetic program อยากเป็นคนสวยหน้าไม่ย่นรับปี2557 จ้า

เพิ่มเนื้อหา (2013-12-31 01:48):
เนื่องจากมีแพลนจะสละโสดปี2557แล้วค่ะอยากเป็นเจ้าสาวทีผิวสวย ดูดี

เพิ่มเนื้อหา (2013-12-31 01:50):
เพราะช่วงนี้ทำงานหนัก พักผ่อนน้อย ผิวเลยเสื่อมและดูย่นไปเลยค่ะ
สำหรับตัวดิฉันแล้วอยากได้รับรางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  จาก "Centrallaser Clinic" ค่ะ :)
แล้วคำถามที่ว่าดิฉันจะทำอะไรใหม่ๆในชีวิตบ้าง

*ขอตอบว่าดิฉันจะดำเนินตามรอยทางของพ่อหลวงค่ะ จะเป็นพสกนิกรชาวไทยที่ดี จะทำแต่ความดีเพื่อถวายในหลวงคะ
สำหรับครอบครัวดิฉันยังเป็นวัยรุ่นที่มีหน้าที่การเรียน ดิฉันจะตั้งใจเรียน และจะไม่ทำให้พ่อแม่ต้องผิดหวังกับตัวดิฉันคะ
แล้วดิฉันก็จะทำใจให้เป็นสุขด้วยการทำบุญ !!
สิ่งสุดท้ายคือรอยยิ้มค่ะ :) ยิ้มแล้วสิ่งดีๆ สิ่งใหม่ๆก็จะเข้ามาเองคะ
รางวัลที่อยากได้ปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

สิ่งที่ตั้งใจจะทำในปี2557 คือ การตั้งใจเรียนให้จบเพื่อเป็นความภูมิใจของพ่อแม่ จะตั้งใจทำงานเก็บเงินเพื่อช่วยแบ่งเบาภาระของพ่อแม่ สิ่งที่สำคัญที่สุดจะเป็นคนดีของสังคมไม่ทำตัวให้ผู้อื่นเดือนร้อนกับการกระทำของตัวเราเอง

ขอบคุณคะ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

ปีใหม่นี่ก็จะสวดมนต์ข้ามปีเพื่อเพิ่มสิริมงคลให้กับชีวิต เริ่มต้นปีใหม่ด้วยสิ่งใหม่ๆ อดีตที่เคยทำผิดพลาดไปก็จะเอามาเป็นบทเรียน บุญที่เคยทำสะสมมาคงจะทำให้ประสพความสำเร็จในทุกๆด้านค่ะ
อยากได้รางวัลที่ ๑.....
ปีไหม่นี้ตั้งใจอยากทำดั้งค่ะ จะเปลี่ยนงานไหม่ จะเสริมดั้ง รับขวัญงานไหม่ ที่ไหม่ๆเจอคนไหม่ๆ ดิฉันอยากให้ตัวเองมีความเปลี่ยนแปลงในปีหน้า เพราะปีที่กำลังพ้นไปเป็นปีเบญเพส ขอให้ปีหน้าเป็นปีที่ดีที่สุด อยากทำดั้งมากค่ะ
รางวัลที่ 1 เสริมจมูก+ตัดปีก

ปีใหม่นี้ หนูตั้งใจจะเริ่มใช้ชีวิตใหม่ เป็นคนใหม่ เป็นคนดี ทิ้งความเลว บัดซบ ทั้งหลายที่เคยทำ ไม่ดีเอาไว้ กลับบ้านต่างจังหวัดไปอยู่กับลูก ตั้งใจทำมาหากิน เลี้ยงลูกดีกว่าา ^_^
รางวัลที่อยากได้"Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
จะปรับปรุงตัวเองใหม่ ทำตัวใหม่ โดยเฉพาะเรื่องพฤติกรรมเเละนิสัยให้ดีขึ้น เเละอีกเรื่องคือจะรักครอบครัวให้มากขึ้นคะ เพราะที่ผ่านมาทำไม่ดีไว้เยอะ จะตั้งใจเรียนหางานดีๆ เก็บเงินเลี้ยงพ่อเเม่ยามเเก่เฒ่า
อยากได้รางวัล    Hi-End Aesthetic Program ฟรี จาก  yb Holistic  

ปีใหม่ปี 57
1. จะเลิกนอนดึก จะพยายามเข้านอนเร็วขึ้น เพื่อหน้าตาจะได้อ่อนเยาว์
2. ตั้งใจ จะบังคับออมเงินไม่ต่ำกว่าเดือนล่ะ 10,000 บาท
3.จะไปเที่ยวต่างประเทศอย่างน้อยปีละครั้ง
4.จะทำสวย ปรับปรุงแก้ไขตัวเองให้สวยขึ้น จะลดหุ่น เข้ายิมอย่างน้อยอาทิตย์ละ3 ครั้ง
5.จะวางแผนมีครอบครัว จะคุยเรื่องแต่งงานกับแฟนเป็นจริงจังสักที จะงอนให้น้อยลง จะไม่พยายามทะเลาะ จะมีเหตุผลมากขึ้น
อยากได้รางวัล Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ครับ

ปีใหม่ 2557 อยากจะทำอะไรใหม่ๆ
ก็คงจะเป็นเรื่อง ครอบครัว เรื่องพ่อ แม่  สิ่งไม่ดีที่เคยทำให่ท่านทั้ง สองต้องเสียใจ ผมจะทำสิ่งที่ทดแทน เพื่อให้ท่านสบายใจ และไม่ต้องเหน็ดเหนื่อยอีกต่อไป   อีกอย่าง คือ  ผมจะหา คนดีๆซักคนมาอยู่ข้างๆกาย ครับ ^^ ฉะนั้นผมก็จำเป็นจะต้องหล่อก่อนครับ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chinchao เมื่อ 2013-12-18 20:37

Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
ปี 2557  อยากเปลี่ยนตัวเองแล้วที่สำคัญอยากมั่นใจ เพื่อจะเข้ารับการประเมินเข้ารับราชการ ในอีกไม่นาน เพราะเป็นความฝันสูงสุด
เพราะนอกจากความรู้ความสามารถแล้วสิ่งที่จะได้รับการพิจารณาอีกอย่างคือ หน้าตา  ความมั่นใจ  บุคลิก

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 นี้ อยากสวยตอนรับปีใหม่ อยากให้สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิต ทั้งเรื่องเรียน เรื่องงาน อยากให้ตัวเองเปลี่ยนเป็นอีกคนที่ดูดีขึ้น มีความมั่นใจในตัวเอง มีบุคลิกภาพที่ดี   
อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี

ปีใหม่นี้ตั้งใจจะไปสมัครงานเซลล์ เพราะว่ารายได้ดี อยากหาเงินเยอะๆ ซื้อบ้านให้แม่ค่ะตั้งใจจะทำให้ได้ แต่ก่อนอื่น อยากได้รางวัลนี้เพื่อเสริมสร้างบุคลิคภาพให้ดี ค่ะ สาธุ ขอให้ได้ด้วยเถอะคร่า เพี้ยง เล่นมาทุกครั้งเลยค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wowwa เมื่อ 2013-12-18 20:49

"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท ปีใหม่ อยากเปลี่ยนตัวเองให้สวยและดูดีขึ้น เพื่อคนที่เรารักค่ะ
อยากได้รางวัล yb Holistic  "แจก Hi-End Aesthetic Program ฟรี ค่ะ
ปี ใหม่ 2557
อยากจะ ทำงานหาเงินให้ มีชีวิตที่ดีขึ้นค่ะ จะได้นำเงินมาทำสวย
และก็ อยากให้ครอบ ครัวสบายด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้