ดู: 3291|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เพิ่งไปทำมาได้ วันที่สอง กินส้มตำได้ไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปแก้จมูกมาค่ะ วันที่สอง กินส้มตำปูม้าไป
ตอนเช้า หน้าบวมมากกว่าวันแรก

เลยงง ว่าเป็นเพราะกินส้มตำ หรือเป็นเพราะวันที่สอง คงต้องบวมอยู่แล้ว
คือ บวม แต่ไม่มีเขียวช้ำนะค่ะ ไม่มีอาการแดงด้วยค่ะ

แต่บวม ตาแทบจะปิด
ผู้รู้รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

อา่กา่รบวมแบบนี้เปนเรื่องปกติคัฟ
แต่อย่าไปทานเผ็ดมาก ๆ หรือว่าใส่ปลาร้าน้าคัีฟ
หุหุ...

แร้วตะเองแพ้อาหารทะเลเป่าล่ะจ้ะ..

อาจเปงเพราะว่ามันยังบวมอยู่อ่าเป่าง่าส์

งัยก้อเลือกทานนิดนุงโน๊ะ...หายมะไหร่ลุยไปโลด อิอิ

แสดงว่า ส้มตำ คงน่าอร่อย จิงๆๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-7 21:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ ตอนนี้ ก็รอให้ยุบบวมก่อน
ยังดูไม่ออกว่าจะออกมาไง

ของเก่า เพื่อนๆ บอกว่าดีอยู่แล้ว แต่ติดที่มีคนทัก
เสียเซ้ล ไปเลย
ก็เลยไปแก้ให้เป็นธรรมชาติมากขึ้น บอกคุณหมอว่า ให้โคนไม่แข็ง ของเก่าเเข็ง

คาดว่าพรุ่งนี้น่าจะโอเค ไปไหนมาไหนได้บ้าง พรุ่งนี้วันที่ 3 ค่ะ

กินน้ำมะพร้าวเย็นๆสิ หายไวนะ ดื่มเยอะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้