ดู: 3074|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา 5 เดือน แล้วค่ะ ขอความคิดเห็นหน่อยนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาได้ 5 เดือนแล้ว จะมาขอคำติชมจากเพื่อนๆ นะคะ

รูปก่อนทำคะ

รูปหลังทำ 5 เดือนคะ

ส่วนตัว เราคิดว่า สันมันทื่อไป
ปลายโค้งลงค่ะ

เราอยากได้ทรงแบบนี้ค่ะ

คิดว่าเราควรไปแก้ดีไหมคะ
ตอบกันมาเยอะๆนะคะ ไม่ว่ากันค่ะ
เนื้อน้อย จริงๆคับ แก้ คงได้ไม่โด่งไปกว่านี้
มันดูเป็นแท่งๆไปอ่ะค่ะ
ทำกับหมออะไรคะ
ควรแก้ ค่ะ  มันดูไม่เป็นธรรมชาติ ค่ะ  
หมอเหลาซิลิโคนทื่อๆไปค่ะ น่าจะเหลาแกนให้มีสโลบนิดนึงช่วงกลางสัน(เลยหว่างคิ้วลงมาช่วงแก้ม) น่ะค่ะ ถ้าจะเอาทรงเหมือนในรูปน่าจะทำได้นะคะ ขึ้นอยู่กับรูปทรงจมูกเดิมกันซิลิโคนที่หมอเหลาเสริมเข้าไปใหม่ค่ะ
ดูไม่เป็นธรรมชาติค่ะ สันดูแข็งทื่อๆ ไม่สโลบ แปลกๆค่ะ
หมออะไรหรอคะ
ทำไมเรารู้สึกว่า จขกท สวยขึ้น ไม่ทื่อมากนะ โดยรวมดูดีเลย
เราว่ามันธรรมชาติมากนะ ไม่ค่อยโด่งเลย แต่ดูรวมๆๆแล้วก็โอนะค่ะไม่น่าเกียจหรอค่ะ
แต่แนะนำว่าอย่าแก้เลยค่ะ เพราะจากที่ดูเหมือนเนื้อจมูกจะน้อยเลยค่ะ
ผมว่าokลละนะครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-22 21:20:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ ปลายมันเหมือนหักลงคะ อาจเปนเพราะจมูกตรงปลายไม่มีกกระดูกค่ะ ของบางคนปลายจมูกเดิมจะแข็งๆ แต่ของเราแลายจมูกนิ่ม น่วมมากค่ะ เหมือนมีแต่เนื้อจมูกคะ ทำให้สิริโคนตกก้ได้(มั้ง)คะ มองข้างหน้ามันก้ดีอ่ะคะ แต่มองด้านข้าง มันทื่อค่ะ รู้สึกจิตตกค่ะ เวลาถ่ายรูปด้านข้างก้ไม่มั่นใจเลยค่ะ วันพรุ่งนี้ค่ะจะไปปรึกษาหมอคะ
ใจเย็นๆค่อยๆหาหมอดีๆนะคะ เราก็รอแก้เหมือนกันคะ
ถามว่าโอเคมั้ย เราว่าโอเคนะ แต่ คหสต. คือ มันเป็นแท่งเกินไปและหมอเหลา ทื่อๆ เสี่ยงต่อการทะลุครับ เวลานานๆไป ถ้าใส่ไม่นานไม่น่าจะมีปัญหาอะไร #ระยะยาวนะครับ ถ้าจะใส่นานก็ควรจะแก้นะครับ ได้ไม่เสี่ยงต่อการทะลุ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-12-27 09:45:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะคะ ตอนนี้ได้คิวแก้แล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้