ดู: 589|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สนใจอยากฉีดฟิลเลอร์จมูก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redpokkadot เมื่อ 2013-12-11 12:20

สนใจฉีดฟิลเลอร์จมูก แต่ไม่รู้ว่าของ
เกาหลี หรือ อเมริกาดี?

และมีคลีนิกไหนแนะนำมั๊ยคะ

ผู้รู้คนไหนชำนาญขอคำแนะนำด้วยจ้า
แนะนำให้ลองปรึกษาศัลยแพทย์ก่อนดีไม๊คะ พอดีมีประสบการณ์คะฉีดมาสองปีแล้วคะ ตอนนี้สลายไปเยอะแล้วรออีกซักพักว่าจะไปเสริมคะ ที่แนะนำเพราะตลอดระยะเวลาที่ฉีดมามีปัญหาเรื่องของทรงคะ มองด้านข้างอาจจะดูโด่งสวย แต่มองด้านหน้าถึงแม้จะโด่งแต่ดูบวมๆคะ ทุกวันจะต้องคอยบีบแต่งทรงตลอดเลยคะ แอบเซ็งๆเพราะความบวมนี่แหละคะ ส่วนสารที่ฉีดเป็นฟิลเลอร์ชื่อดังราคาแพงมากคะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นด้วยราคาที่ว่าแพงคุณภาพดี แต่ก็ไม่เฟอร์เฟ็คเท่าราคาเลยคะ ถ้าย้อนกลับไปได้จะไม่ฉีดเลยคะ มีประสบการณ์แล้วเลยอยากจะแนะนำแบบนี้นะคะ เพราะคุณหมอเฉพาะทางจะสามารถบอกเราได้คะว่าเราเหมาะจะเสริมหรือฉีดคะ จะได้ตัดสินใจไม่พลาดคะ
ถ้าคิดจะฉีด อย่าทำเลยดีกว่าค่ะ เชื่อเจนนะคะ เจนมีประสบการณ์คะ เสียใจมาจนทุกวันนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้