ดู: 1646|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คำว่า ยุบลงอีก หมายถึง....

[คัดลอกลิงก์]
ที่เค้าบอกว่า เดี๋ยวมันยุบลงอีกเนี่ยอ่ะค่ะ อยากรู้ ว่า มันจะโด่งขึ้น หรื่อแบนลง แล้วรอกี่วัน จมูกถึงจะยุบเต็มที่อ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 21:15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ได้ผู้รู้มาตอบด้วย
สั้นๆได้ใจความ "หายบวม" ครับ{:13_923:}
ใช่ค่ะ มันจะรัดจนเห็นรูปทรงที่ชัดเจนของซิลิโคนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-26 22:54:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะพี่ พี่คนข้างบนด้วยยยย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
มันจะเป็นแท่งป่ะคับ 555
แล้วมันจะยุบไปเยอะไหมคะ แบบว่า 20% อะไรอย่างนี้ไหมคะ อยากกรู้มากคะ รู้สึกว่าตอนนี้มันใหญ่ค่า
มันจะเป็นแท่งป่ะคับ 555
ต้นฉบับโพสโดย shift-w เมื่อ 2009-7-26 14:34

เป็นครับ... แต่ทีนี้ มันจะแท่งสวยไม่สวย อยู่ที่การเหลาของคุณหมอไงครับ
ซึ่งถ้าคุณหมอเหลาสวย ก็จะดูไม่ออกว่า แท่งนี้ทำมารึ ธรรมชาติ กันแน่
แต่ถ้าคุณหมอไม่เก่ง ก็จะเห็นเป็นแท่งๆ อย่างที่เราชอบพูดกันว่า  "เป็นแท่งเลยอ่ะ"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้