ดู: 1719|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมุกหมอนพรัตน์ค่าา

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าเรากำลังจะไปทำจมูกกับหมอนพรัตน์ค่ะ โทรจองคิวตั้งแต่เดือนพฤษภา แต่ได้คิว30พฤศจิแน่ะ นานนมากกกกกกกกกกกก เราจองคิวที่รพ.เวชธานีนะเลยได้คิวช้า แต่ถ้าจองรพ.สมิติเวชได้คิวเร็วกว่าเยอะเลยละ แต่ประเด็นคือราคาต่างกันตั้งหมื่นนึงแน่ะ!!!!! คือราคาจะแพงไปไหนนนน

เลยอยากรู้ค่ะว่ามีใครเคยทำจมูกกับหมอนพรัตน์(แฟนญแย้)บ้าง คุณหมอทำมาดีไหม มีใครทำออกมาแล้วมีปัญหาบ้าง
เห็นคนที่ไปทำกับคุณหมอคนอื่นๆมาแล้วมีปัญหามาโฟสกัน อ่านแล้วแบบว่าจิตตกนิดหน่อยยอ่า ไม่อยากจะมานั่งแก้ใหม่ แล้วอีกอย่างโครงหน้าเราตรงกราม2ข้างมันไม่เท่ากันอ่าาา แต่ถ้าไม่สังเกตุก็ไม่เห็นนะ เพราะถามเพื่อนถามญาติเค้าก็บอกไม่เห็นจะมีอะไรก้ดูเท่ากันปกติ  ไม่เท่ากันอยู่แล้วนะไม่ใช่เป็นเพราะศัลยกรรม เลยกลัวมันจะมีผลกับทำจมูก กูรูคนไหนรู้ช้วยตอบหน่อยนะคร้าาาาาา

ไม่ลองหาข้อมุลดีๆของคุณหมอล่ะคะ ส่วนมากที่มีปัญหาก็บริการหลังการขายไ่ม่เวริคส์ค่ะ คนที่ทำมาแล้วดีก็มี ไม่ดีก็มี แล้วแต่ดวงจริงๆค่ะ
น้องที่บริษัททำมาสวยค่ะ ไม่มีปัญหาไรเลย ดูโด่งเป็นธรรมชาติมา๊ก...คิวนานไม่เป็นไรขอให้ออกมาสวยๆละกัน จริงมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้