ดู: 1861|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา3เดือนแล้ว มันเบี้ยวหรือบวมค่ะช่วยดูหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมา3เดือนแล้ว มันเบี้ยวหรือบวม ช่วยกันดูหน่อยค่ะ

image.jpg (98.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เป็นเหมือนผมเลย   แต่ผมเป็นปีล่ะ ล่ะไม่ได้บวมหรอก ถ้าส่องกระจกจะมองไม่ชัดว่าเบี้ยว แต่พอถ่ายรูปจะเห็นว่าเอียงใช่ป่าว
ค่ะดูเอียงๆ ทำกับคุณหมอท่านไหนเหรอคะ
นิดเดียวเองครับ อย่าซีเรียสนะ
ของเราก็เอียงขวาไม่ซีค่ะ เพราะยังไม่มีใครทัก อย่าไปซีค่ะ หน้าสวยซะอย่าง อิอิ
สวยยุเเร้วคับ
เบี้ยวนิด ๆ แต่ดูโดยรวมสวยดีค่ะ
ถ้าไม่สังเกตดีดี ก็ไม่เห็นว่าเบี้ยวนะคะ อย่าซีเรียสเลยค่ะ สวยมาก น่ารักฝุดๆๆ เลย
ของเราก็เอียงๆ ซ้ายนิดๆๆ ค่ะ มะต้องซีเรียสค่ะ ขนาดจมูกคนไม่เคยทำ ยังดุเอียงเลยจ๊ะ สวยแว้ว
เราว่าสวยมากละนะคะ อย่าคิดมากน้า ของเราเอียงหนักกว่านี้อีกคะ ยังปล่อยมา5ปีแระ คือถ้าไม่สังเกตุมากๆ รึ ถ่ายรุป จะไม่เหนน่ะคะ
ทำคุณหมอท่านไหนคะ
เอียงนิดหน่อยค่ะ แต่โดยรวมสวยค่ะ
สวยค่ะ ไม่สังเกตุมองไม่ออกนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้