ดู: 2873|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครรู้สึกบ้าง ตั้งแต่อัพเวปใหม่ ใช้เวลาโหลดแต่ละหน้านานมาก

[คัดลอกลิงก์]
:) ใครรู้สึกบ้าง ตั้งแต่อัพเวปใหม่ ใช้เวลาโหลดแต่ละหน้านานมาก
รู้สึกคับบ้างครั่งก็โหลดหน้าเว็บไม่ได้
เข้ามายกมือ ว่าเป็นด้วย ขนาดเล่นดึก ๆ ยังเป็นเลย
ทางเว็บกำลังเร่ง แก้ไขปัญหานี้อยู่ครับ

ขอคุณสำหรับความคิดเห็น ครับ

แต่ช่วงนี้คิดว่า ดีขึ้นกว่าแต่ก่อนแล้วน่ะครับ เพราะก่อนหน้านี้ จะดูแฮงค์ๆ ไปเลย

แต่ตอนนี้ จะรอให้โหลด เต็มเพจก่อนแล้ว ค่อยแสดงผล แต่ไม่แฮงค์เหมือน สามสี่วันก่อนครับ

ยังไงก็จะพัฒนากันต่อไปน่ะครับ ขอบคุณครับ
พี่ๆแอดมินเหนื่อยแย่ สู้ๆนะคร๊าาาาาาาาาา
ลองเปลี่ยไปใช้ Firefox กันดูน่ะครับ
จะได้ไม่โหลดช้ากันครับ
อิ อิ
ตอบกระทู้ BOBBY ตั้งกระทู้

ไปลบกะทู้แรกๆให้หน่อยค่ะ
ขอลิงค์ด้วยครับ
ฝ่าย admin กำลังปรับปรุงมั้งคะ
กระทู้นานแล้วครับ แต่เหมือนมีคนเมนต์ มันเลยเหมือนโดนขุดขึ้นมาใหม่ครับ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้