ดู: 2313|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ฉีดหน้าอกด้วยไขมันตัวเอง....ที่ Star Clinic งามวงศ์วาน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maysa_zaa เมื่อ 2013-11-15 15:40

สวัสดีค่ะ ... หลังจากตามอ่านกระทุ้มาสักระยะ
เลยตัดสินใจที่จะทำ ได้เข้าไปปรึกษากับทางคลินิก เนื่องจากมีปัญหาเรื่องหน้าอกหย่อนคล้อย บวกกับต้นขาใหญ่
คุณหมอเลยแนะนำให้เป็นวิธีการ ฉีดหน้าอกด้วยไขมันตัวเอง.....  
จะดูดไขมันบริเวณต้นขาของเราเอง แล้วเอาไปผ่านวิธีทางแพทย์ (อันนี้เราก็ไม่ได้ทราบถึงรายละเอียด มันเฉพาะทางแพทย์ )

เสร็จสรรพออกมาผลเป็นที่น่าพอใจมากๆเลย

ต้องขอขอบคุณทางคลินิกที่แนะนำวิธีนี้มาด้วยนะคะ จนท.ก็ให้ข้อมูลแถมดูแลเป็นอย่างดี
ได้ทั้งหน้าอกที่กลับมาสวยเหมือนเดิม แถมต้นขาลดลงไปอีกด้วย สวย 2 เด้งเลย

รูปก่อนทำค่ะ

อันนี้หลังทำนะคะ

ตอนนี้มีความสุขมากๆค่ะ รุ้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย
รอดูผลอีกซักระยะแล้วได้ถามหมอไหมคะว่ากาลเวลาผ่านไปใขมันมันจะละลายลงมาอยู่ส่วนที่มันเคยอยู่ไหมคะ
ขอราคาด้วยจ้า
สุดยอดเลย ยินดีด้วยค่ะ
ดูหน้าอกตึงขึ้นมาเลยค่ะ
สวยค่ะ โชคดีมากที่ไม่ต้องมีซิลิ่ในตัว แต่คนจอแบนอย่างเราต้องซิลิ่เท่านั้นถึงจะเป็นสาวเต็มตัว
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 12:41:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wiese เมื่อ 2013-11-15 20:39
รอดูผลอีกซักระยะแล้วได้ถามหมอไหมคะว่ากาลเวลาผ่านไป ...

ไขมันที่ฉีดเข้าไปเป็น Fat Stem Cell ค่ะ จะอยู่ได้ตลอดชีวิต
ส่วนเรื่องไขมันไม่ไหลนะคะ เพราะหมอกิตติมีเทคนิคในการฉีด เราเคยถามหมอเหมือนกันก่อนฉีด

สนใจเข้าไปปรึกษาได้ค่ะ 088-004-0005 คลินิกใหญ่ๆ ใกล้เดอะมอลล์ หาง่าย ติดถนนงามวงศ์วาน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-19 12:42:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย อนาดา เมื่อ 2013-11-16 10:42
สุดยอดเลย ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้