ดู: 4359|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว อก หมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ปกติ เราเป็นคนไม่ค่ยมีหน้าอกเลยค่ะ พอดีเรากำลังจะแต่งงานต้นเดือน มกรา 57ค่ะ
เลยกังวลเรื่องหน้าอกเลยคิดที่อยากจะเสริมหน้าอกค่ะ ก่อนตัดสินใจหาข้อมูลเยอะเลยค่ะเพราะเป็นคนไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน
หาข้อมูลทั้งตาม webboard และคนรู้จักค่ะ สุอท้ายก็เลือกทำกับหมอกิตติศักดิ์ เลอลักษณ์ ค่ะ เพราะเพื่อนสนิทเราเพิ่งไปทำมา ทรงหน้าอกออกมาสวยมาดค่ะ
อันนี้หน้าอกก่อนทำค่ะ

ตอนแรกที่ำปทำก็กลัวนิดหน่อยค่ะ แต่ตอนทำคุณหมอให้ยาสลบค่ะเลยไม่รู้สึกเท่าไร แต่สุดท้ายก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ
อันนี้รูปหลังทำ 5 วันค่ะ หน้าอกเราคุณหมอทำไม่ช้ำเลยค่ะ ที่ เลอลักษณ์ มีนัดใหเข้าไปนวดหน้าอกกับนักกายภาพฟรีด้วยค่ะ
ทำให้หายเร็วขึ้นและลดโอกาสผังผืดด้วยค่ะ  

โดยรวมแล้วถือว่าประทับใจกับหน้าอกคุณ หมอกิตติศักดิ์ ค่ะเลยมารีวิวให้เพื่อนๆบ้างค่ะเพราะก่อนทำได้รีวิวของเพื่อนๆช่วยเยอะเลยค่ะ
และอีกอย่างที่ประทับใจ คือที่นี่มีเรียกเรากลับไปตรวจหน้าอกหลังทำพร้อมบริการนวดหลังทำด้วยค่ะเลยรู้สึกว่าที่นี่ดูแลคนไข้หลังทำดีค่ะ
อันนี้รูปตอนปัจจุบันค่ะ สองอาทิตย์กว่าแล้ว

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ

แสดงความคิดเห็น

ราคาเอาเรื่องเหมือนกันนะเนี่ย ขอบคุณคร่า  โพสต์ 2013-11-7 11:39
65900ค่ะ  โพสต์ 2013-11-7 11:31
Wowwwww !!!!! สวยจังเรยคร่า

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-11-7 11:31
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

65900 ค่ะ  โพสต์ 2013-11-7 23:00
แนะนำทำกับหมอเทพดีกว่าค่ะ ปลอดภัยกว่า หมอเทพรับผิดชอบ และทำสวย  

ตอนแรกก็คิดจะทำกับหมอเทพแต่เพื่อนเราทำกับหมอเทพบอกว่าเจ็บเลยกลัวค่  โพสต์ 2013-11-7 23:30
สำหรับเรา เราเลือกหมอกิตติศักดิ์นะคะ เพราะจากที่เราทำมาก็ happy ค่ะ ^^  โพสต์ 2013-11-7 23:01
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-7 23:06:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panties เมื่อ 2013-11-8 10:26

เรื่องรับผิดชอบนี่ เราว่า คุณหมอกิตติศักดิ์ก็ดูแลดีนะคะ มีบริการหลังทำด้วย
ก่อนทำเราก็ตัดสินใจอยู่นานค่ะ เพราะเห็นคนอื่นมาว่าหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน แต่สุดท้ายก็จบที่ดูแลตัวเองไม่ดีหนิคะ เห็นมีลงขอโทษด้วย http://pantip.com/topic/30925380
แต่สุดท้ายเราก็เลือกทำที่นี่เพราะเพื่อนสนิทเราเองไปทำมาก็ออกมาสวยไม่เป็นบล๊อคค่ะ
เราก็เป็นอีกคนที่ทำกับหมอกิตติศักดิ์เหมือนกัน. มีแต่คนชมว่าออกมาดูดีมากๆ.
สวยค่ะ กี่ccคะ
ลูกสาวหมอกิต เหมือนกันค่ะ ของเราคบ 1  ปีเมื่อเดือนที่แล้วนี้ค่ะ พอใจมากเลยค่ะเป้นธรรมชาติดีน่ะ
กำลังจะไปทำกับคุณหมอเช่นกันค่ะ กี่วันถึงจะยกแขนได้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้