ดู: 880|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับเรื่องฟิลเลอร์หน่อยค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
1.ฟิลเลอร์ยี่ห้อ จูวีเดิม เป็นไงบ้าง อยู่ได้นานขนาดไหนค่ะ ไม่ใช่ซิลิโคนเหลวใช่ป่าว มีใครเคยมีปัญหาบ้าง
2.คลีนิคบอก 1 สลิง (เขียนถูกป่าว ) 0.98 มั้ง เต็มหลอดฉีดยา 12,000 แพงป่าว
3.ถ้าฉีดไปแล้ว จะเสริมคางแบบแท่งได้ไม๊ค่ะ ต้องไปขูด หรือมีสารตกค้างไม๊

ปล. ต้องการจะฉีดคาง พี่เค้าบอกพอ คางพอดี ต้องการให้แหลมค่ะ
ปล. คลีนิคหมอนรา ค่ะ

ปล. ไอดีเก่าพยายามเข้าเท่าไหร่ก้ไม่ได้ นี่อันที่3แล้วค่ะ
เราฉีดมาได้ปีกว่า ตอนฉีดแรกๆสวย แต่พอนานๆไปทรงเริ่มเปลี่ยน เพราะมันไหล ตอนนี้กำลังจะไปขูดออก คิดดีๆนะคะก่อนฉีด เพราะค่าขูดออกแพงกว่าตอนฉีดเยอะเลย ตัดสินใจดีๆนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 19:51:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย conybrowny เมื่อ 2013-11-3 18:22
เราฉีดมาได้ปีกว่า ตอนฉีดแรกๆสวย แต่พอนานๆไปทรงเริ่ม ...

อ่า เรานึกว่ามันจะสลายไปเองค่ะ เห็นเค้าฮิตกัน ดูเหมือนง่ายด้วย
เราฉีดฟิลเลอร์ที่จมูก 1CC 13,000ค่ะ ตอนนี้ยังสวยเลยทำมาได้จะ 5 เดือนแล้ว จริงพวกนี้มันจะสลายไปเองค่ะ ถ้าเราฉีดฟิลเลอร์ที่ดี และหมอที่น่าเชื่อถือนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้