ดู: 7585|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกหมอกิตติศักดิ์ เลอร์ลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

image.jpg (107.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

อยากทำกับหมอคนนี้เหมือนกันค่ะ สวยจัง เจ็บมากมั้ยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 20:52:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เจ็บเลยค่ะ  ตื่นขึ้นมาก็มีดั้งแล้วค่ะ
สวยมาก คุ้มกับเงินแสนที่เสียไป
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 21:09:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ถึงแสนหรอกค่ะ 16000 บาทค่ะ ซิลิโคนอเมริกาค่ะ
^
^
อ๋อ ดูพิดนึกว่าที่เมโก๊ะ ดูพิดครับๆๆ

ทำแร้วสวยมากครับ อิๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 21:14:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณที่มาติชมกันค่ะ
สวยมาก เข้ากับหน้าดี เทอโชคดีแล้วว
สวยอ่ะ ทำแล้วดูสวยหวานมาก :)
สวยคะ...แถมอีกนิดส์"น่าร๊ากอ่ะ"
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-4 20:12:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกท่าน ที่มาติชมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยจังเลยค่ะอิจฉาจัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supichay เมื่อ 2013-11-24 07:01

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ขอปรึกษานะคะ ก่อนทำคุณหมอใจดี และคำปรึกษาดีมั้ยคะ เคยเห็นรีวิวอื่นๆ ว่าคุณหมอ จะรีบๆ อาจเพราะคนไข้เยอะ หรือต้องรีบทำยอด คือนัดไว้ช่วงปีใหม่ เพราะวันหยุดหลายวัน คิวยาวมากๆ (รอคอนเฟิร์มล่วงหน้าก่อน 2วัน ค่ะ) กลัวคุณหมอรีบ แล้วจะออกมาไม่ค่อยถูกใจ อีกอย่างค่อนข้างกลัวด้วย เพราะเป็นภูมิแพ้ บวมง่าย หายยากมาก ค่ะ     

ขอบคุณนะคะ  
สวยมากค่ะ นัดคิวทำปีใหม่ค่ะ แอบกลัว หมอใจดีป่าวค่ะ
สวยจังเลยค่ะ เราก็ทำที่เลอลักษณ์มาเหมือนกัน ไม่ผิดหวังเลย อิอิ
สวัสดีค่ะเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่กำลังหาข้อมูลโรงบาลเลอลักษณ์อยุ่ค่ะ อยากทราบว่านัดคิวนานไหมค่ะกับหมอกิตติศักดิ์  16000ไม่มีบวกเพิ่มแล้วใช่ไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ เข้ากะหน้า หน้าหวานเลย
เราก้อนัดทำที่ รพ.เลอลัก เหมือนกานค่ะ วันที่ 26/12/56 ซิลิโคนอเมริกา แต่ทำกับหมอปิติ ยังไม่รู้เลยว่าจะออกมาเป็นยังไง .....กลัวทำออกมาแล้วไม่สวยอ่ะ ไม่รู้จะบอกหมอยังไงดีว่าเอาทรงแบบไหน
สวยจังค่ะ ดูดีมาก ๆ ^^
สวยมากเลยค่ะชอบๆๆ
ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะจากไม่มีสวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้